Q.10 - Trải nghiệm 23 sang chảnh vú bự | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Trải nghiệm 23 sang chảnh vú bự

Lượt xem: 798

ông trùm chơi đồ

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
10
107
67
0 ₿
Được ngày nghỉ phép nằm nhà lướt FB thì thấy quảng cáo matxa Hawaii, lúc trước cũng từng thấy qua, tự nhiên hôm nay thấy hứng nên đi thử matxa Hawaii trải nghiệm

Nhà cũng gần Q10, tới nơi được đón tiếp chu đáo, lễ tân tư vấn nhiệt tình, sau 1 hồi lựa chọn mình chọn số 23, số đuôi BS xe của mình

Ngồi chờ 3p để chuẩn bị phòng, nhìn sơ qua thì cơ sở cũng khang trang sạch đẹp, lên phòng thay quần áo rồi xông hơi 1 lúc thì em vào phòng

Em vô chào hỏi khá lễ phép, lấy khăn lau mồ hôi, nhìn sơ qua thì mình thấy em cũng khá xinh, mặt có nét sang chảnh, body đẹp, 3 vòng gợi cảm, nhất là cặp ngực đẹp, vú bự bóp sướng, bú vú em ngon lành, v4 nhiều nước, móc lốp vét máng sướng

Phần matxa, em đấm bóp có lực, bài bản, làm kỹ lưỡng, phần thư giãn em làm kỹ thuật khá tốt, vừa mơn trớn em vừa cho bú bình ngon lành, kỹ thuật BJ của em cũng điêu luyện, em làm khá nhẹ nhàng cho mình tận hưởng lâu và đủ phê xong mới dập lút cán mạnh cho mình bắn tung tóe phê tung nóc

Đánh giá: bé 23 này làm tốt, kỹ thuật điêu luyện, làm phê tê tái

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
256
2,705
1,996
0 ₿
Vú bự nghe là thấy sướng rồi hehe

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
401
185
0 ₿
Wow ngon Hawai còn em số mấy bưởi to mông to mà trắng mịn ?