Q.3 Trải nghiệm 3 lần ở Boss Palace,mọi thứ đều hoàn hảo cho đến lúc cuối....

Lượt xem: 7,145

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Babyboygame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
2
32
5
0 ₿
Hello mọi người, em là thành viên mới, gần đây có đi massage ở Boss Palace mấy lần nên hôm nay rãnh viết bài Report ạ
Chẳng là lần đầu tiên chưa biết gì, điện thoại hỏi xin vé code thì đc hướng dẫn là đến PA trên SVH mà mua rồi đi triển
Tính đến lần này là lần thứ 3 rồi, CSVC ở đây thì nói chung là ổn, có điều cái phòng xông khô nó yếu vãi chưởng ra, xui nữa đi lần thứ 2 cái phòng xông ướt bị hư, em xông được có 5 phút là phải ra. Nói chung là phòng ốc thì ổn nhưng máy móc nó yếu quá
- Lần đầu thì em kêu Locker chọn giúp pick được bé số 9 với chiếc răng khểnh cưng không chịu được, ẻm cười phát mà hồn vía em lên mây
Đánh giá : khoảng massage khỏe thì không có gì phải bàn nếu so với lần đầu tiên, trong lúc massage ẻm còn nghịch nghịch kiểu hôn lên tai, rồi thở nhè nhè vào tai em. Cảm giác nó cứ ấm ấm nhột nhột phê phê đã đã lắm các bác ạ. Rồi ẻm cũng hay khoái nghịch, lúc massage cứ dùng bàn chân cạ cạ hay hòn bi của em, lúc đó em đang nằm sấp mà kiểu chịu không nổi. Rồi em thấy có gì đó mềm mềm mướt mướt lướt nhẹ trên lưng em, cười cười chắc mẩm kiểu thôi xong phen này với ẻm rồi. Ngửa người lên, quả không sai, ẻm lột cởi áo ra từ lúc nào rồi :)). Rồi sau đó là nút lưỡi đến bú bình, mọi thứ đều được ẻm chiều hết mức, đến màn thư giãn em cũng chả yêu cầu gì hơn vì ở khâu massage khỏe ẻm kích thích em sướng muốn điên rồi, BJ nhiệt tình cộng với âm thanh lúc ẻm nuốt chửng thằng em của em khiến em không chịu nổi mà phải ra luôn. Lúc ra rồi sướng quá cười mãn nguyện còn bị ẻm chọc lại nữa :))). Nói chung là tất cả cảm xúc dành cho em số 9. Nhiệt tình tận tâm và còn hài hước nữa .
Khuôn mặt :9/10
Vòng 1: 9/10 ( Nghe đồn là bơm nhưng bóp cực đã, và như locker hình dung " Bự chà bá " :)) )
Vòng 2 : Thon không tỳ vết
Vòng 3-4 : Vì là lần đầu tiên đến nên chưa kịp mần ăn gì cả
Tổng thiệt hại vé code 180 + 350 tip + 20K (locker ) = 550 K
Còn 2 lần nữa em có đi bé 17, với bé 20 hay 22 gì đấy.
Bé 17 hơi vụng chắc vì mới vào làm, lại đụng nhầm ngày dâu của bé ấy nữa, em tính là đổi bé khác nhưng thật mà nói thì vì bé quá đẹp đi ,em ra ở bé 17 còn nhanh hơn cả bé 09. Nếu để hình dung cái vẻ đẹp của bé thì nó giống như Châu Huệ Mẫn thời còn trẻ ý. Nên là mặc dù em không thể thỏa mãn được đến phút cuối nhưng mà vì bé quá xinh nên mọi thứ đều có thể bỏ qua :)) Bé nói chuyện hơi vụng xíu, cũng bẽn lẽn lắm. Nên nếu có dịp là em sẽ đi lại bé ấy, vào ngày nào đó bé khỏe thật sự
Khuôn mặt : 10/10
Vòng 1 : hệ cam, em nhìn khá to nhưng nhỏ hơn so với bé 09 8.5/10
Vòng 2: Đẹp chỉ thua mặt của ẻm thôi
Vòng 3-4 : Như em nói là bé đến ngày dâu nên em cũng không làm khó bé ý, có rờ xíu thì thấy khá mẩy.
Tổng thiệt hại vé code 180 + 300 tip + 20K (locker) = 500 K
Còn bé số 20 hay 22 gì đấy em chả nhớ chắc em sẽ viết report sau ạ.
CÓ MỘT ĐIỀU LÀ EM THẮC MẮC LÀ NHÂN VIÊN GIỮ XE BÊN BOSS PALACE CÓ VÒI EM TIỀN PHỤ CẤP CAFE GÌ GÌ ĐẤY HÔM EM ĐI BÉ 20. Về khoản tiền giữ xe thì em cũng không ngại lắm vì đi được mấy cái này không lẽ tiếc 5k-10k tiền xe. Có điều là thông thường em đi mấy chỗ khác như ATP bên Quận 8 hay Đai Dương ở Đồng Đen thường thì họ ko có tính phí giữ xe có thể là vì ở trên có trả rồi. 2 lần trc em đi Boss cũng chả có ai vòi tiền em hết. Nên nếu bên quản lý Boss có đọc được thì có thể nói chuyện lại với bên giữ xe được không ạ ? Hoặc ghi sẵn một cái bảng niêm yết giá gửi xe luôn để khách họ đến họ biết, đi thư giãn cũng an tâm hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Linhmieu and Zlat

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Đồng ý với bạn là bên Boss có vụ gửi xe là không chuyên nghiệp. Trước mình hay đi Boss lắm, mà sau này mấy em dễ thương ko còn, thêm vụ giữ xe nữa nên đã ko quay lại Boss trong tầm hơn 1 năm nay.

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
259
27
0 ₿
chuyện bảo vệ vòi tiền giữ xe là có thật, thêm nữa là cũng có lần bị một bé vòi tiền bo nên mình đã chia tay Boss từ rất lâu r

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
259
27
0 ₿
Yeah its true

Babyboygame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
2
32
5
0 ₿
Cơ bản thì mình thích Boss là do vé rẻ, dịch vụ cũng ok nếu so với mấy chỗ khác mà mấy bé nhìn mặt cũng đẹp nên mình đi thôi. Trước mắt đi 3 lần là chấm đc 2 bé 9 với 17 về điểm nhan sắc rồi nên có bù qua với tiền xe cũng không có nhiêu. Viết lên đây cũng là để nếu bên Boss đọc được thì nói chuyện lại với bên Bv làm việc lại thôi.

Babyboygame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
2
32
5
0 ₿
Bé đó vòi thêm hay sao bạn ? Bên Boss kêu viết vô giấy rồi xuống dưới thanh toán thôi mà

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Tùy bác muốn thanh toán ở đâu thôi, còn mình gửi xe lần nào cũng gửi cafe nên không thấy bị vòi =))

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
259
27
0 ₿
lúc đó mình đang chuẩn bị viết vô giấy, e nó đứng kế bên hỏi bo bao nhiêu để kì kèo bên tai mình ngay trong phòng

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
259
27
0 ₿
thấy bên Boss ko còn hoạt động trên forum này lâu r

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Chính xac lão bảo vệ ca tối voi tiền caffe, cho ko bao giờ thấy cười, mặt như đưa đám.
1 vài Ktv có thái độ vòi tiền,thớt tip 300-350 mà k bị vòi kê cũng hay r
bo sung 22,18 là những số cũng đáng check

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and Garryyau

Tai tan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/10/18
Chủ đề
1
11
4
29
0 ₿
@Zlat có số nào mơi mới k bác mình đi hầu như hàng tuần đi mấy số cũ chán muốn chêt
Kì có locker ruột số nào mới ngon đều đc giới thiệu giờ chán quá

Babyboygame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
2
32
5
0 ₿

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
list rp của tui bác đi hết r à? 22 18 16 9 10 15 17 đều ổn. bác đi hết list này r mà vẫn còn chán thì tui chịu :))))

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Đã check 10, 16, 22 ổn áp hết. 17 chưa check kịp. Bác cho hỏi 09 là v1 real hay fake vậy

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
real nhưng t đã check lâu r, như rp của thớt này có vẻ e đã nâng cấp v1
Bác thích real thì 18 cũng khá ổn, v1 cam việt, cao hơn 1m7 , trắng treo, chiều chuộng, skill phê lòi, khách quen còn bonus nhìu thứ khác =)

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Cảm ơn thông tin của bác nhìu, để mình test xem sao

Eric23

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/11/20
Chủ đề
0
4
5
0 ₿
Hi All, mình xác nhận 18 tuyệt vời. Probably the best girl at Boss. Đẹp như người mẫu và skill massage khỏe xuất sắc. Làm ca sắng. Ngoài ra có 27 & 6 làm ca trứa cũng giỏi lắm :)

• Like

Babyboygame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
2
32
5
0 ₿
Theo như em nhiều chiện 20 report thì số 9 là nâng cấp nha bác. Với cả bác có điều kiện hốt cùng lúc bé 16 với bé số 9 đi, vì 2 bé là chị em họ á :)). Số 9 răng khểnh kết hợp với lúm đồng tiền của 16 nữa thì vô cmn đối luôn :))

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.