Q.1 Trải nghiệm 500k tại Queen

Lượt xem: 1,336

Đại gia tiền lẽ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
6
31
20
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mấy bác chắc hay hỏi cái câu còn 500k đi nhậu được không ? nay tui thấy bên queen có cái chương trình đồng giá thế phi qua tính lựa gọi mini nuru gì mới mới mà lúc nghe tư vấn thấy thiếu thiếu, à thiếu cái là làm được 1 shot thôi. hem hấp dẫn lắm, nên thôi quay lại truyền thống onsen nuru luôn được 2shot , dù gì đồng vé rồi thì chơi luôn cho chất. Với cái chất của queen thì lựa chọn này quá tốt, lên phòng xông hơi các kiểu rồi bắt đầu em vào, bé số báo danh 22 , hỏi thăm thì bé cũng vào gần đây thôi , nhìn thấy sự nhẹ nhàng của bé tui hơi lo, nhưng nhìn xuống cặp ngực bé thì thấy có sự bù đắp rồi, bóp thử mềm mềm, ngon lành.
Màn 1 : tắm tiên, tới nóc luôn mấy bác à, mới khởi động thôi, bé nude hết bước vào bồn mà tui muốn bắn luôn rồi, tự nhiên bị cái hớp hồn sao ấy, dáng người em vừa bước vào thôi mà tui như muốn nước trong bồn phải dâng ngập luôn để được ôm cứu lấy em rồi hô hấp nhân tạo em vậy, mang lại sự gần gũi, tắm nước trước rồi bé dung xaphong tắm rữa kỹ bắt đầu màn trong bồn với các chiêu thức mà tui chắc phải ngoan thôi, nằm thôi kg làm gì đâu nhé. Cả quy trình em làm mà tui được bắn phát xong thấy sướng hẳn, chả xìu nổi thằng nhỏ xuống luôn, đến lúc bé tắm lau khô lên giường maxa một hồi nó mới chịu dịu xuống rồi nằm sấp để em maxa tiếp
Màn 2 : em bắt đấu trườn thái khô đến thái dầu đến nuru các kiểu, không sống nổi với em khi cái cảm giác em mang lai kích thích tột đột đành xoay lại để giải phóng cho thằng nhóc trước cái đã, em bắt đầu chăm sóc thằng nhóc lần 2, tui tranh thủ chăm sóc bé , cơ mà cảm giác nhóc lại có dấu hiệu xuất nữa nên tui thả lỏng để em chăm sóc trước , thả một hồi bắt đầu nhóc học được nhịp điệu và chiến đấu cùng thằng anh, để 2 đứa sướng, nhóc thì out sướng tui thì hup đã em thì hút sạch không bắn giọt nào ra ngoài . tui lúc này hết sức rồi, nằm phè ra để em đi rữa tay xong vào bóp tay chân cho khỏe lại chứ không còn sức chống cự.
Phải nói lúc này nhớ bác @Đi Tàn Tàn đã gặp bé có lời khen quá chính xác, tui cũng khoái không kém. phải hẹn dịp nào cf với bác ấy mới được
Tic có camapro 500k tip theo vé 1200k phê nhé.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Sắp tới có đợt offline ngồi cùng 1 bàn lun bác...:ami-(47):
Mừng bác hài lòng với bé 22 New...:ami-(10):

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
l.o.x xin 1 vé ngồi với đại gia với, lấy tý hơi tiền kekeke

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
tưởng có loại vé mới chứ =))

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hic giật tít quá đi mà. Tưởng Queen chơi lớn tổng thiệt hại 500k =))
Chứ vé 500k thì bt ko có chương trình gì, Onsen xài Camapro cũng có 560 hay 540 gì á. Bt mình hay đi onsen tic tip đưa 1tr4 nhớ là có thôi lại nữa =))

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
107
445
352
0 ₿
dạ cảm ơn anh @Đại gia tiền lẽ đã sử dụng tiền chẵn tại queen ạ ahihi. Bé đùa thôi chứ anh trai rất dễ thương ạ. Tiệm em đang có chương trình đồng giá 500k ấy ạ nên chắc anh ấy thương nên qua ủng hộ em đó ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Điền A Nông