Cần Thơ Trải nghiệm 66 vòng 3 siêu khủng.

Lượt xem: 1,069

vnboy8x

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/14
Chủ đề
12
49
16
0 ₿
Ghé lại cơ sở lần thứ 2 trải nghiệm thử vé Onsen. Lấy mã giảm trong app camapro xong nhắn tìnacebook hỏi 2 chị em 37-68, quản lý trả lời có 68. Qua đến nơi lại nói 68 rụng dâu, 65 đang kẹt khách, có 66 trống. Mình thích gu tình cảm nhẹ nhàng nên cũng lưỡng lự. Nhưng thôi vô đại.
Vào tự xông hơi, bé vào. Nhìn thấy cặp bưởi siêu to khổng lồ cũng hơi ngộp. Trước giờ chưa gặp bưởi to như vậy bao giờ.
Xông hơi xong bé vào tắm cho mình rồi lên giường.
Mx khoẻ: Ok các thứ, trườn nuru bao phê với cặp bưởi khổng lồ. Màn trườn lên lưng hơi cạ nhột nhột do "rừng u minh" hơi rậm rạp. Quá trình mx khoẻ tâm sự chuyện nghề, chuyện quá khứ trước khi làm matxa,... cũng vui vẻ nhiệt tình.
Mx mệt: Cũng tới nóc, có hôn môi, bj, cia. Bé có nói nào a gần ra nói em nút cho a hết nghe cũng phê. Mình không có 69 do thấy hơi rậm rạp cũng ngại, Bé cũng không gợi ý, mình cũng không kêu. Nói chung khá nhiệt tình.
Tic: 800 - camapro
Tip: = vé
V1: Siêu to
V3: to
V4: rậm
Gu mình thích nhẹ nhàng tình cảm nên không đam mê bưởi to lắm. Thích nhẹ nhàng hôn môi tình cảm như người yêu thì các lần sau nên gọi 37 hay 68 ae? (68 có vẻ xinh hơn, 37 trẻ nhưng không xinh hả ta?

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Có nhiều bài rp lắm bác vô tham khảo thêm. Bác thử 65 16 thử xem

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
V1 cỡ 16 là muốn chụp thở oxi r , nghe 66 còn khủng hơn đúng ko Bác !