Trải nghiệm 79 tại xứ sở Dubai

Lượt xem: 2,300

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿
Trải nghiệm 79 tại xứ sở Dubai

Hôm qua có trãi nghiệm cảm giác sung sướng ở Dubai Bình Tân, chạy xe tới thì được chào đón nhiệt tình của anh giữ xe dưới hầm – mặt khá niềm nở dắt xe dùm nên có cảm tình, rồi được dẫn lên quầy lễ tân, check code xong thì book một vé du lịch từ dubai sang Thái, nghe tư vấn có bé 79 khá hợp gu nên chọn rồi ngồi nghỉ ngơi xíu .

Uống trà tí thì em trai phục vụ dẫn lên phòng xông xả, vừa mới xông xả xong mở cửa ra là em đã có mặt sẵn, khá bất ngờ , em làm gây thương nhớ nhất là nụ cười khá đẹp với lần chạm mặt đầu tiên, cute quá chừng quá đất, nói được vài câu thì em bắt đầu dẫn mình tiếp tục chuyến du sơn ngoạn thủy trong bồn tắm, em tắm thì em tắm mặc kệ mình cứ thèm thuồng cái body nhỏ mà có vỏ của em , tưởng tượng mình vừa tắm vừa nghịch đào thì còn gi bằng. thế là chịu đựng để em tắm cho mình và thằng nhỏ - đôi lúc có vuốt ve nhẹ lưng với bờ mông mềm mại của em để đỡ thèm được phần nào .

Tắm xong lên giường em massage khỏe, em đi đá nóng nhẹ nhàng, rất nhìu skill đấm bóp mới lạ mà trước giờ mình được đi , em còn massage đầu - rất thư giản và thoải mái dễ chịu....

Massage khỏe xong thì em chuyển qua bài Thái quen thuộc, em cởi lớp áo mỏng đang mặc , em cuối xuống nhẹ nhẹ dùng vếu chà sát lưng lên xuống liên tục, rất chi tiết và từ từ, thích vô cùng, lúc xoay lại em làm phần trên còn dữ dội hơn,còn HJ chào sân nữa, làm thằng lính ruột đứng ngồi không yên, cứng nhỏng lên đòi quyền dân chủ.....

Em nhẹ nhàng cuối xuống hôn thằng nhỏ , ngậm mút đủ kiểu để tạo cảm giác, kêu tiếng bụp bụp phê lắm.... em rất thích ngậm 2 hòn ngọc mà mút mút, bé ngậm lút cán mút nhịp nhàng càng lúc càng nhanh và nhịp nhàng hơn,mình cũng nhân cơ hội em đang phê đắm đuối thì mình nhẹ nhàng sờ soạn đôi ngực săn ngon lành rồi nhẹ nhàng biết ý em đưa đẩy đôi đào ngon lành ấy cho mình bú một cách ngon lành , tiếp đến là cô bé của em cũng được mình khuấy động mà rên trong sung sướng , em thì cứ càng sướng thì càng bú thằng bé một cách mãnh liệt, sau vài phút cao trào mình cũng chịu bại trận vì cầm cự hết nổi....

Thêm một ít thông tin về em cho ae dễ cảm nhận :

Face: 6,5 đ khá dễ thương

Body: hơn 1m5 xíu , khá là mi nhon nhưng độ dâm là vô đối

V1: 6,5 đ cam việt bóp bú sướng

V2: 6,5 đ eo ót ôm ấp nhiệt tình

V3: 6,5 đ bóp đã

V4: ướt át

Tổng thiệt hại : tic 350k (có code ) ,tip 500k,locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã quan tâm và ủng hộ. Dubai Bình Tân mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿

Facata

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/5/16
Chủ đề
2
155
40
33
0 ₿
Đọc rp thấy phê, chiều nay zo pác nào nhanh chân hốt ẻm mất rồi

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
63
0 ₿
nghe thớt tả chào sân mà ngon ghê , chắc sắp xếp thêm chí bay sang dubai du hí mới được