Q.1 Trải nghiệm ấm áp

Lượt xem: 677

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Một ngày mưa khá dài và buồn thê thảm mình phải đi thư giãn cho đỡ buồn sau công việc đầy mệt mỏi.Đến nơi đưa code cho lễ tân và lựa bé cuối cùng chốt được em 99 khá vừa mắt và ngon,ngồi nghỉ tầm 5 phut được locker dẫn lên lầu về cơ sở cũng khá ổn áp sạch sẽ sau khi cho locker it bánh thì vào xông ướt 5 phut sau thì bé vào ấn tượng đầu tiên là mặt bé rất xinh hơn cả trong hình và body cũng thuộc dạng ổn áp vòng 1 lấp ló sau lớp áo nhìn khoái vô cùng thế là nhào ra ngay chào hỏi e e lau khô người cho mình rồi hú hí chút ít bé dẫn mình vào tắm tay e chà khắp cơ thể rất mềm mại và thơm đôi lúc lại nựng thằng nhỏ làm nó ngóc đầu dậy ngó e hoài kiểu như ước gi được em hôn âu yếm sau một hồi quần nhau bé kêu a lên giường đi e massage cho lát mình chơi tiếp nha.

Massage khỏe: em thấy mình to con thịt dày nên massge dùng lực rất tốt đấm bóp đến đâu khỏe đến đó đầy đủ đá nóng ,thảo dược
Massage mệt: em bắt đầu đổ dầu và massage thái và trườn nuru bằng cặp ngực ngon lành cành đào của e phê gi đâu đường lưỡi e di chuyển thật điêu luyện không bỏ sót ngóc ngách nào đi đến đâu tê tái thằng ku đến đó kèm theo những âm thanh tuyệt diệu thêm không khí mờ ảo ta như đang phiêu diêu lên cõi thiên thaitui bắt đầu nằm ngửa ra cho e hành sự vừa sờ..vừa liếm,lick ti...đá cột không chê vào đâu tiếp sau màn 69 kịch lịch đầy uớt át sau 15' cuối cùng tui đã thất thủ để em hút het sinh khí của tui không còn giọt nào.Sau đó bé tắm lại cho mình và kết thúc chuyến đi ấm lòng bé còn hẹn lần sau gặp lại a nha.
Csvc ổn
Nhân viên ổn
V1:8/10 cân đối với ngừoi e
V2:8/10 it lipit
V3:8/10
V4: nuớc nôi ổn áp
Tic:code( camapro)
Tip=tic
Lễ tân +locker :100.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
99 đấm khỏe ok lắm luôn. bên TĐ mấy bé luôn làm khỏe ngon lành rồi mới hành mình.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Massage Dubai Tân Định chúc mừng anh @Conann đã có đêm ấp áp cùng nàng 99
Rất vui được phục vụ anh lâu dài