Q.10 - Trải nghiệm BDSM PA q10 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Trải nghiệm BDSM PA q10

Lượt xem: 1,099

Azus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/11/21
Chủ đề
1
15
16
0 ₿
Chiều đi làm về sớm không biết làm gì lên diễn đàn coi thử có gì mới không Thấy PA có phòng BDSM thú vị nên book thử bth mình chỉ đi onsen hoặc osen 2 thôi. Cơ sở vật chất của PA thì không quá to cũng không quá nhỏ mà được cái sạch sẽ , .Thấy PA có review bé 508 mới nên book liền . Đến nơi thì bác bảo vệ và phục vụ chào đón đến tận quầy. Có Bé lễ tân tư vấn vé cho mình xong mình thanh toán sau đó bạn phục vụ dẫn mình lên phòng . Xông hơi tầm 10p thì bé vào, tướng người thon gọn mình dây cùng bộ đồ đầm phục trắng cosplay euro gợi cảm , thì thằng "em" của mình không ngồi yên đc nữa.

Tạm bỏ qua skill trong bồn tắm các bác quá rành rồi. Thấy có cái chữ X thú vị nên gạ em thử. Có hơi sợ nhưng nghĩ bụng đặt phòng này nên thử

Nói nhỏ vào tai em thì em bảo để em giúp anh lên đỉnh

Bé cài hết tay chân mình vào chữ X rồi quỳ nhẹ xuống bé vừa bú vừa liếm làm mình tê hết cả người . Cảm giác lạ nhưng rất thú vị, kiểu tay chân ko sờ soạng dc gì mà bé cứ bú liên tục. Bé có chiêu liếm toàn thân với chiếc luỡi cực kì điệu nghệ sau đó mà màn chà v1 mướt sược làm cho thằng em mình rung rinh. Năn nỉ lắm em mới tha mạng cho .bé cũng chịu khó cột tay chân mình như trong film nhật, rồi sau đó tấn công dồn dập vào thằng em của mình . Mình vừa xoa bóp đồi núi của em vừa thám hiểm hang động của em, nó khít khìn khịt sạch sẽ làm mình không thoát ra được

Cuối cùng sau tầm 10p cũng chịu thua. Kết bài bằng màn mát xa khoẻ nhẹ nhàng. Rồi em tắm lại cho mình lần nữa rồi dắt mình xuống tận quầy

Tổng kết bé 08

Bé nc khá hợp cho 9 điểm.

V1 to

V2 thon gọn

V3 thì vừa ổn ko to ko nhỏ

V4 thì gọn ràng sạch sẽ
Tic có camapro còn 1200 tip 1500 tip cho locker 200

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
255
2,698
1,980
0 ₿
Quá mạnh bạo, sướng bác rồi hehe

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
201
1,942
2,093
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Thichvuto

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
201
1,942
2,093
0 ₿
Dạ PA RELAX chân thành cảm ơn anh trai, đã ủng hộ bên em ,và viết bài review cho bé ạ ( hân hạnh được phục vụ anh lâu dài ạ )

• Like
Điểm cảm xúc: Azus

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
201
1,942
2,093