Hà Nội - Trải nghiệm bé 06 Windy Kim Ngưu thơm ngon ngọt nước | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội Trải nghiệm bé 06 Windy Kim Ngưu thơm ngon ngọt nước

Lượt xem: 1,042

Sonick

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/23
Chủ đề
4
12
16
Tphcm
0 ₿
Mấy hôm trước nghe tin có matxa Windy Kim Ngưu mới khai trương, hôm nay sẵn dịp đi chơi gần Kim Ngưu nên ghé vô matxa luôn

Matxa Windy Kim Ngưu nằm ở vị trí mặt tiền trên phố Kim Ngưu cũng dễ tìm, anh em cứ theo địa chỉ là kiếm đc liền, không có gì khó

Về cơ sở vật chất thì mới xây, thiết kế đẹp, phòng đầy đủ tiện nghi, hiện đại, mình cho 9 điểm

Lễ tân tiếp đón nhiệt tình và tư vấn cũng đầy đủ, sau khi lựa hình ktv xong mình chốt đc bé số 6

Ngồi chờ 5p được dẫn lên phòng, vô xông hơi 10p là bé gõ cửa. Bé chào hỏi xong lấy khăn lau mồ hôi rồi pha nước tắm, trong lúc chờ pha nước tắm bé ngồi nói chuyện và mời mình ăn trái cây, bé nói chuyện cũng ngoan lễ phép lắm

Pha nước xong bé dẫn mình vô bồn tắm, vô bồn tắm nhìn toàn bộ body của em thiệt quá ngon lành, 3 vòng cân đối, ngực đẹp, body trắng nõn nà, nhìn mà chảy nước miếng, bé tắm gội sạch sẽ cho mình xong bắt đầu mơn trớn bú liếm trong bồn, kỹ thuật bú liếm của bé cũng khá tốt, làm khá phê, vừa ngâm nước ấm trong bồn tắm vừa tận hưởng kỹ thuật bú liếm của bé đúng là phê khó tả

Tắm xong bé lau khô cho mình rồi dẫn lên giường matxa, phần matxa đấm bóp thì cũng ok, cũng bài bản đủ bài

Matxa khỏe xong bé làm matxa mệt, bé thoa tinh dầu nuru làm bài trườn khá bài bản, cặp vú của bé chà nuru cạ cạ làm cảm giác phê kích thích, làm nuru xong bé lật mình lại liếm mút từ trên xuống rồi mút BJ, lưỡi của em mút BJ khá điêu luyện, cảm giác phê lòi, mút BJ 1 lúc bé quay mông chơi thế 69, vừa tận hưởng BJ vừa bú mút bướm em làm em ra nước quá trời, húp nước của bé ngọt lịm luôn, quần nhau chừng 10p thì cuối cùng mình cũng lên đỉnh bắn tinh trong sung sướng

Bắn xong nằm nghỉ mệt rồi tắm rửa, xuống quầy thanh toán và ra về kết thúc trải nghiệm ổn áp và sung sướng cho lần đầu trải nghiệm tại Windy Kim Ngưu
Review về body bé 06
Face: xinh, có nét sang chảnh
Cao cỡ 1m6
V1: 8đ
V2: 7đ
V3: 9đ
V4: 8đ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator