Thủ Đức Trải nghiệm bé 19 kute phô mai que

Lượt xem: 2,913

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trieutulong92

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/3/22
Chủ đề
17
109
36
0 ₿
Lần đầu viết review không biết bắt đầu từ đâu ae ơi :v :v :v
Hứa với em sẽ viết review mà giờ mới rảnh để viết kkk... mình ghé Pharaon cũng là lúc mưa bắt đầu nặng hạt thêm chiều 4/4, đã book lịch trước rồi nên tới nơi chỉ làm thủ tục & ly trà nóng là lên phòng lun, các bạn locker khá nhiệt tình là điểm cộng đầu tiên.
Lên phòng thì ấn tượng là phòng ko lớn nhưng đầy đủ tiện nghi, mình thích kiểu ấm cúng như vậy.. đèn mở ảo, nhạc du dương mà bên ngoài thì mưa nữa là đúng bài kkk.
Xông hơi đc tầm 15p thì bé vào.. ấn tượng đầu tiên là dễ thương hay cười. Bé bẻ mận 2ae chén hết dĩa mận thì vào bồn tắm. Lần đầu tiên đi vé onsen mà bồn có sục khá ổn áp.. Bé khá thoải mái và phối hợp với mình, còn hỏi muốn ngâm thêm nữa không.
Về massage khỏe với mình thì cũng đủ lực. Đến phần mệt thì bé làm đầy đủ skill và rất nhiệt. Cảm giác bé rất có tâm với nghề :D
Lúc xuống lấy xe bác giữ xe còn dắt sẵn, giũ và xếp áo mưa giúp.. thêm 1 điểm cộng

Đánh giá bé 19:
Face kute phô mai que
V1: 8/10
V2: 9/10
V3: 8.5/10
V4: 9/10

Đánh giá chung bé rất tình cảm, nhiệt tình.. đáng để ae trải nghiệm.
Thanks các cơ sở đã tài trợ event C1 & bác John Wick đã gửi code để có cơ hội trải nghiệm. Hy vọng sẽ đoán trúng đc nhiều event hơn nữa.. kkk

• Like
Điểm cảm xúc: LuckyCock
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.