Q.10 Trải nghiệm bé 20

Lượt xem: 2,305

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Buổi trưa thứ 7, mình ghé Quang Thư thử xem có gì hot không. Mình book vé tổng là 1400k. Về bé 20, bé cao tầm 1m53-1m55, cân nặng khoảng 46-48kg, sinh năm 97-98 gì đó.

Cơ sở vật chất: ổn. Nhìn chung phòng ốc hơi nhỏ, nhưng đầy đủ tiện nghi, có bồn tửa tay và tolet trong phòng. Thực ra đèn chiếu màu hồng làm mình không thoải mái cho lắm, cơ mà thôi kệ =))

Dịch vụ: ok. Bé 20 làm đủ bài, thân thiện, hiền ngoan. Ngoài ra, nhân viên phục vụ cũng rất nhiệt tình vui vẻ, điều này mang lại sự hài lòng cho khách.

+xông hơi:mình xông tầm 5-10 phút. Vì bác sĩ nói xông lâu sẽ mất nước, không tốt cho da.

+tắm và thư giãn lần 1: một bên tắm gội một bên đùa giỡn với bé. Một lát sau mình thấy nổi tình thú cho nên thư giãn ngay bồn luôn.

+massage khỏe: bữa đấy mình mệt mỏi rã rời, cho nên mình nói bé massage cho mình. Quả nhiên, sau khi massage khỏe xong tinh thần của mình phấn chấn lên hẳn.
+ massage mệt: cũng khá vui. Sau khi nghỉ ngơi trò chuyện với bé lấy sức, mình nói bé thư giãn lần 2 cho anh đi nào. Lập tức bé vừa nuru vừa liếm dọc người mình, cơ mà điểm G của mình không nằm chỗ này cho nên thật là tội bé quá, mình không thấy hưng phấn cho lắm. Thế là mình nói bé hãy chuyển sang tư thế 69 thử. Quả nhiên, mình ra trong mãn nguyện.

Tổng kết: khá hài lòng. Với giá tầm trung mà không cần yêu cầu cao thì Quang Thư là lựa chọn không tồi.