Gò Vấp Trải nghiệm bé 26. Chờ em tới mai anh cũng chờ

Lượt xem: 3,766

Bloodhunder

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/21
Chủ đề
2
14
7
0 ₿
Chào các bác,
Đó giờ chỉ núp lùm xem review của các bác thôi mà hôm nay quá thỏa mãn với bé nên lập nick viết review cho các bác. Hôm qua book lịch bên DB gò vấp bé 26 do bé được các bác review tốt nên mạo muội xem thử có thật như lời đồn. Chốt xong kèo trưa nay chuẩn bị xong công việc xách xe từ Q.10 qua Gò Vấp thì qly nói bé bận đi làm móng nên a chờ đến cỡ 3.30pm được không? OK không sao cho em nó đi thong thả, tiện tay xử lý hết giấy tờ xong chạy qua cơ sở luôn thì bé vẫn chưa về không sao ngồi chờ bé tiếp, qly nói đang hối bé về mình kêu để e nó đi từ từ không lại nguy hiểm.
Cuối cùng sau gần 45’ chờ đợi thì cũng lên nhận phòng thay đồ 10’ sau bé lên Ôi thôi nụ cười và giọng nói nhỏ nhẹ của bé khiến người ta mê mệt: “Anh chờ em lâu lắm hả?”, chờ em tới mai anh cũng chờ nữa. Xong vào chương trình tắm rửa và “nói chuyện” với thằng em, bé làm nhẹ nhàng tình cảm và rất chu đáo nhé. Mà làm trong bồn khó quá nên lên giường nằm và phọt luôn vào miệng bé rồi nằm chờ bé đi lấy đá nóng làm bài khoẻ.
Ms khoẻ bé làm rất ok và luôn hỏi mình có khó chịu chỗ nào không để bé làm kỹ, rất nhẹ nhàng không hối thúc. Rồi màn nuru thần thánh + nghe bé nó rên thì thằng em cũng không chịu nổi nữa, shot 2 lâu hơn do mình cũng dạng trâu bò với đã qua lần 1 mà bé vẫn làm nhẹ nhàng, không hối thúc mà tay mỏi cũng không than luôn, thấy tội bé quá mình cũng hỗ trợ (cái này là mình đề nghị, qly đọc được cũng đừng la bé nó nhé, bé làm rất nhiệt tình luôn) rồi cũng được bé chụp hết bằng miệng. Sau đó 2 anh em tán dóc khi bé tắm rửa kì cọ lại cho mình, bé tắm và chà rửa người mình cẩn thận luôn nhé. Sau đó mặc đồ vào nghỉ mệt, kết thúc một buổi thư giãn thoải mái ngoài sức mong đợi.

Bé 26:
V1: cam mỹ vừa tay
V2: hơi lipit nhưng rất hợp với dáng em
V3: không to nhưng căng tròn
V4: thơm tho, sạch sẽ

Thiệt hại: tick: 400 (có km), tip: 1tr và cafe cho bác qly. Luôn tiện cũng rv qly luôn là cực kỳ chu đáo và lịch sự, tư vấn đầy đủ và tận tình cho khách, không đốc thúc vé và không chèo kéo.

Csvc 8/10 thôi do quạt trong phòng hư làm nên cũng hơi nóng nhưng không sao vẫn khắc phục được, bồn tắm thì do có lẽ đông nên chưa vệ sinh kỹ có gì qly coi lại để duy trì chất lượng phục vụ.

Rất hài lòng với Dubai Gò Vấp và chắc chắn sẽ quay lại gặp bé 1 lần trước dịp tết đến. Lần đầu đang bài nên câu cú lủng củng và chưa được hay nên các bác thông cảm.

Tiện đây cũng nói luôn là các bác ở đây đi thư giãn với các em thì cũng đừng làm những trò mất mặt quá, bé tâm sự là có mấy khách vô không “xịt mũi” được thì làm nhiều trò oái oăm hết sức, nhéo ngắt bầm người em nó luôn, người ta cũng là con người chứ đâu phải tượng đá đâu mà lại hành hạ như vậy. Nếu muốn đảm bảo “xịt mũi” được thì đi check hàng cho nhanh chứ đừng làm người khác đau đớn như vậy.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,123
422
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác đã tin từng và ủng hộ cs và bé, đặc biệt bác lại có bài viết tốt về bé…. Chân thành cảm ơn bác.