Q.5 - Trải nghiệm bé 26 gói 1tr2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Trải nghiệm bé 26 gói 1tr2

Lượt xem: 342

Phương trần 1210

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/6/22
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Lần đầu đi kungfu trần phú trải nghiệm gói 1tr2 với e 26 mình sẽ ko đi lần nữa.... mà mua vé hội viên để đi hoài cho nó đã.,sau đây mình đánh giá nhanh cho nóng hổi như sau

Csvc xịn sò "lắc su ry" đầu tư công phu

Về nhân viên giữ xe và mở cửa rất lễ phép gật đầu lia lịa cười tươi như mới trúng đề

Phần bé 26 thì phải nói tuyệt cú vọ

Cảnh 1 trong bồn tắm E rất tình cảm dễ thương như cô giáo mầm non ,tắm táp kì cọ đi đường lưỡi rà mìn từ đầu ngón chân lên tới ngã ba trung tâm,sau đó dùng tuyệt kĩ hấp tinh đại pháp xoáy sâu dô đầu bù trong lúc đó ko quên dùng 2 tay trói chặt 2 tay mình để ko phản kháng thật vi diệu,và thế là mình đã out trong vòng 1p30s

Cảnh 2 trườn nuru thái ,sau khi đại chiến thủy cung xong thì e đưa lên giường tiếp tục công cuộc hút sạch nòng nọc,mở màn là bài mát xa Ấn huyệt đá nóng cơ bản kế đến là món chính trườn nuru bằng 2 bộ phận nhạy cảm của e,phải nói là e chúa tể của những cái lưỡi,đi đường lưỡi tới đâu là tê người đó,nhất là phần mình nằm úp e nắm tóc lấy ráy tai bằng lưỡi làm mình rên siết trong sự thổ hẹn trước nụ cười mãn nguyện của e,tra tấn xong phần sấp mặt thì tới phần lật mặt , là phần hay 1 của cuộc chiến,mình thấy rõ hết bộ ngực to tròn và con le le đang giương 2 mép để chuẩn bị đi ma sát hết phần nổi trên người mình,quả thật đó giờ mình ko biết cảm giác sướng như thế nào cho tới lúc gặp e,phải nói rằng e vừa trườn ko quên lồng tiếng rên film JAV kích thích vãi đái. và cúi cùng thì mình cũng đã úp cái mặt mo mình để húp con le le bạo dâm kia trong tư thế 70-1và out trong tê tái ,tới giờ viết review cũng ko bt là đúng hay sai thôi kệ sai thì do e ấy sai vì đã làm mình mất lý trí..
Tổng kết xứng đáng với số tiền bỏ ra,dài dòng quá rồi xin chào thân ái và quyết thắng
Cám ơn các dâm hữu đã đọc hết bài...