Q.5 Trải nghiệm bé 26

Lượt xem: 440

Duy Khanh 1903

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/11/23
Chủ đề
2
12
6
TP Hồ Chí Minh
0 ₿
Sau 1 trận game căng thẳng, tự nhiên thấy hứng lên nên quyết định kiếm 1 tiệm massage gần gần, chớt t nhớ Massage Bigbang có km 299k trong khung giờ, húp vội 1 slot chạy ngay đến tiệm. Vào việc, tới lễ tân book ngay vé angel ( t chỉ thư giản 1 lần vì lần 1 ra lâu, lần 2 phải nghỉ 1 tg mới ra tiếp), lướt lướt thấy bé 26 hợp gout, cũng khá trẻ, thế là book liền.
Lên ngồi chờ được tg thì bé vào, 1 set đen với đôi guốc cao, bé nhìn mặt đúng gái đà lạt nha ae, mặc dù t k nhận ra nhưng nch một hồi thì mới hỏi :3onion24:. Sau đó cả 2 rủ nhau đi tắm. Bé tắm cho t khá kĩ, gội đầu các kiểu, cặp đào hàng real, v4 cũng khít lắm nha. Sau bé bảo để a khỏi đợi lâu thì mình vào việc luôn :2onion35:.
Lên giường nằm, bé nuru khá ok, cái lưỡi rất skill nè, sau đó thì 69 rồi cầm cự được lúc thì out :cuteonion7:.
Đến phần t thích nè, 2 đứa tắm lại ra ghế ngồi r nch tùm lum la, mà 2 đứa đều k mê tín nhưng đều đã từng bị 1 chuyện tâm linh trong đời, kể nhau nghe về chuyện mình gặp, sau 2 đứa ngồi sợ mới hài :cuteonion26: . Em nch nhẹ nhàng, chịu lắng nghe và làm bài khỏe sau đó khá ok, xoa đầu, đấm bóp, massage vai gáy.

Kết
CSVC 10đ (cái ưng nhất ở bigbang là csvc rất ok và sạch)
Pvu lễ tân ok
Bé 26 10đ nha

Bé có 1 hình xăm nhỏ nhưng k đáng kể nha ae.
Ủng hộ em nó nhé =))) gái đà lạt trắng lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ and ken blue

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
em nó gái đà lạt chắc chắn trắng rồi mà face em nó xinh ko bác