Gò Vấp Trải nghiệm bé 29

Lượt xem: 1,193

ipman

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/22
Chủ đề
5
33
9
0 ₿
Trước khi vào bài mình xin cảm ơn bác Dory đã tặng mã code để trải nghiệm.
Mục đích lúc đầu mình đi là để được trải nghiệm bé số 10 bên Ánh Dương, nhưng bé lại nghỉ không biết khi nào mới đi làm lại, mà thời hạn code thì chỉ có 3 ngày nên bấm bụng đặt lịch luôn bé 29.
Vừa bước vào cơ sở thì được các anh em lễ tân phục vụ rất nhiệt tình, ăn nói vui vẻ( đánh giá rất cao cách phục vụ của anh em).
Sau đó thì được dắt lên phòng. Csvc thì đẹp sạch sẽ, cái này chắc ai cũng biết rồi.
Vào xông hơi được khoảng 15p thì bé vào, mà bé đã vào thì mình cũng dẹp xông hơi mẹ luôn, ra giao lưu nói chuyện thì thấy bé cao khoảng 1m63 nhé, v1 trái cam, v2 phẳng lỳ, v3 thì pơ phẹc bóp đã nhé anh em. Bé nói chuyện vui thoải( anh em nào thích tâm sự thì book liền số 29 nhé)
Vào bồn tắm, bé tắm rửa kì cọ mình sạch sẽ như mẹ tắm cho con chứ không có kích thích gì trong bồn( hơi buồn).
Qua giường massage thì bài khỏe phải nói là cực kì bài bản, làm có lực khoảng 30p ( phải nói là làm khỏe tốt nhất trong tất cả các em làm massage mệt mà mình đã đi).
Bây giờ là vào phần chính, phần mệt. Bé trườn nuru khắp người mình liếm láp tê tái tâm hồn, có quét nhẹ chỗ xương cụt rất phê nhưng chưa tới wc nhé, rồi bé xuống buscu cho mình thì chỉ được khoảng 50% rồi là dùng tay, sau cùng thì mình cũng xuất nhưng lại là xuất ngoài, trong khi gói của mình là onsen 2 có CIA( buồn).
Đây là bài đánh giá của mình, chân thực 100%, không thêm không bớt nhé.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Bác có kiểm tra và báo cáo lại với quầy chưa vì mình đi AD trước giờ quy trình luôn chuẩn chỉnh :3onion24:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Đầu tiên Ánh Dương cảm ơn anh!Sau là gửi tới anh lời xin lỗi nếu buổi trải nghiệm chưa được ưng ý! Để cơ sở làm việc lại với 29 ạ. Lần sau nếu trải nghiệm tại cơ sở mà thấy KTV không thực hiện đúng quy trình anh phản ánh lại ngay tại quầy giúp cơ sở để quản lý xử lý cho anh nhé! Không có vấn đề gì đâu, anh cứ thoải mái ạ!

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Cơ sở đã làm việc với KTV 29. Đầu tiên bé đã nhận sai về phía mình là do bé không kiểm soát được tình hình nên đã để anh thăng hoa trước màn CIA. Đó là lỗi của bé và bé chân thành gửi lời xin lỗi tới anh! Ánh Dương cũng mong anh hoan hỉ bỏ qua ạ! Sau đây Ad xin phép ib anh nhé! Cảm ơn anh nhiều ạ!

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/3/24
Chủ đề
3
26
26
Khắp SG
0 ₿
Tính ra lúc ông sắp ra ông phải kêu bé chứ nhỉ :3onion24:. Chứ ông im lặng ông bắn luôn thì bé biết lúc nào ông ra đâu mà hứng cho kịp:ami-(47):
CIA hay ko CIA gì thì cũng ra mà :ami-(47):

megumi

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
dù gì cũng phê con chym chuyện đã qua rồi bác ơi vui vẻ thôi bác ơi

anh trai công sở

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
0
13
1
0 ₿
haha xu thôi bác ơi gần ra nói em nó biết 1 tiếng thì đc cia rồi mấy em bên đây vui vẻ nhiệt tình lắm

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Nói chung là cái CIA đôi lúc KTV k kịp kiểm soát là chuyện bình thường.Mình đi đuabai với các cơ cở lâu lâu cũng bị .Vấn đề này k quan trọng lắm.Chủ yếu KTV vui vẻ nhiệt tình là ok

ipman

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/22
Chủ đề
5
33
9
0 ₿
Không sao bác ơi, vẫn vui vẻ mà, mình đã đi nhiều lần bên cơ sở rồi. Chỉ là review thì mình nghĩ được trải nghiệm như thế nào mình viết như thế đó thôi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Dạ. Cảm ơn anh ạ! Lần sau anh cứ nhắc các bé để mình có buổi thư giãn được trọn vẹn hơn anh nhé!

tonycan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
2
8
7
tp hcm
0 ₿
Tự bác phê quá out trước thôi chứ em 29 rất chiều khách và rất chuyên nghiệp, tui vẫn thích bé 29 này.