Bình Tân - Trải nghiệm bé 79 đíc bự | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Trải nghiệm bé 79 đíc bự

Lượt xem: 648

thánh hử địt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
30
12
0 ₿
tới bình tân vào 1 buổi chiều chill chill quả thật nên đi massage thời điểm 17h -19h bé vào vừa đủ mà ít khách tha hồ mà lựa luôn, nay mình ghé dubai bình tân để diện kiến cửu muội nhưng chưa có duyên lắm nên đành chốt 79 luôn Mà kĩ thuật của em cũng phê không khác cửu muội là bao nhiêu
Sau khi lên phòng thì mình vào xông và hơi bất ngờ vì vừa vô được xíu là bé vô liền, bé này nhìn cũng cao phết vòng nào vòng nấy đẹp quá chừng, nhất là v3 khủng nhìn không rời mắt được , ngồi xông mà lòng rạo rực quá nên mới vừa vô phòng xông được 10p thì mình đã phải phi ra bóp mông cho bõ ghét, người được mông không được zú người được zú lại không được mông vậy mà em có cả 2 ngồi trên ghế em vừa lau mồ hôi cho mình vừa hỏi han tình hình banh bóng, ngồi chém gió xíu là bé cũng dắt mình qua bồn để bắt đầu màn thủy chiến liền , vừa vô bồn là bé tấn công mình bằng chiêu liếm toàn thân với chiếc lưỡi ướt át kèm theo màn dùng ngực chà lên xuống cơ thể đã con mắt lại được đã tai vì tiếng rên lofi từ em, nhè nhẹ xong rên nhanh mạnh hơn vì mình khám phá v4 hơi sâu
Giỡn nhau chán trong bồn mình lên giường triển luôn màn nuru dùng v4 trườn nhún khí thế, v4 ướt át cùng át chủ bài là mông bự tay mình giữ mông tay còn lại bóp zíu mặc cho em muốn làm gì em làm, nuru xong là bé vô bài bj liền từ thế truyền thống, tới thế ngồi, rồi đứng, thêm cả màn bj ngược kèm kẹo the nữa khúc này cũng tê tê rồi nên bảo bé vô thế 69 gấp không là tiếc mất, vừa vô thế 1 cái là mình húp lấy húp để v4 đã ướt nhẹp từ lâu , liếm nhẹ bên ngoài rồi đẩy lưỡi vào trong đá hột le để tạo kích thích cho em ra nước càng nhiều, v4 em nhiều nước thơm được cắt tỉa gọn gàng nên khi bốn lù không bị giới hạn cho lắm, và rồi khi vào thế 69 em làm mình mất ngờ vì màn lút cán thằng em theo từng cú nhấp miệng muốn hẻo luôn hà,lại còn vừa đá bi kết hợp với thân trụ vừa thì mình đành bắn thôi, ra rồi thì còn kha khá thời gian nên em lau người qua cho mình rồi đổ dầu massage khỏe cho mình luôn, em nói chuyện duyên dáng pha hài có chừng mực mà đặc biệt em làm bài khỏe khá tốt và đủ bài, có luôn đá nóng nữa em vừa làm vừa tám với mình đến hết giờ, bé chủ động dắt mình đi tắm lại rồi mặc đồ cho mình đưa xuống tận quầy
Tổng kết bé 79
Xinh cute , nét đẹp khá cá tính
V1 bự chắc cũng 90
V2 thon gọn
V3 khủng 99 bóp siêu đã, đét cũng đầm tay
V4 cắt tỉa gọn gàng
Tic có camapro giảm còn 640
Tip 800

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Gặp thần dâm 79 là chỉ có đi 2 hàng lết về hehe

Chu bom

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/1/21
Chủ đề
0
35
3
0 ₿
chủ thớt giống iem đi cỡ trưa chiều được tha hồ chọn bé cưng luôn kkk

Phat1508

Tập Sự
Bé Thích Massage
16/11/20
Chủ đề
0
58
5
0 ₿
Để vô thử kẹo the trong truyền thuyết mới được, nghe bác rp sợ phê quá gục ngã sớm dưới tay êm quá :8onion38: