Q.1 - Trải nghiệm bé 86 ngực đẹp, mông to | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trải nghiệm bé 86 ngực đẹp, mông to

Lượt xem: 561

chúa tể bóng đêm

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
7
111
58
0 ₿
Hồi đó được thằng bạn dẫn đi matxa Fyou cũng lâu rồi nay mới ghé lại nên cũng không có số ruột, may được lễ tân tư vấn nhiệt tình và giúp mình chọn được bé 86 theo sở thích của mình

Vô phòng thay đồ rồi xông hơi, phòng xông hơi cũng tốt, nhiệt độ vừa phải, ngồi xông hơi chừng 10p thì thấy em vô phòng, từ trong phòng xông nhìn ra thì thấy dáng em cũng ngon, không để em đợi lâu bước ra chào hỏi em và nhìn đúng là em ngon thiệt

Face: xinh, có nét

V1: ngực đẹp, bú bình quá đã luôn

V2: eo ót cân đối

V3: đẹp, to, nhìn chỉ muốn nắc

V4: lông lá gọn gàng, móc lốp thoải mái, nước nôi đầy đủ

Lau mồ hôi cho mình xong, bé pha nước tắm và ngồi nói chuyện với mình trong lúc chờ, bé nói chuyện cũng vui vẻ, thân thiện

Phần tắm, bé tắm cho mình rất kỹ lưỡng sạch sẽ, tắm xong bé làm tình mơn trớn kích thích nhẹ nhàng, làm đủ chiêu đi lưỡi liếm láp, ép ngực chà xúc xích khá phê,

Matxa khỏe, bé làm khỏe tốt, đấm bóp có lực, làm đầy đủ bài bản không có làm qua loa, sơ sài, làm xong bé thoa tinh dầu trườn thái, cặp ngực của bè chà thái phê, trườn tới đâu là cảm giác phê sướng, thêm màn kiến bò nhột nổi da gà liếm lỗ tai thêm âm thanh rên như trong phim làm mình kích thích sướng như đang đóng phim JAV, xong bé lật mình lại và quay mông cho mình 69 liếm húp sò quá đã luôn

Kỹ thuật BJ của bé cũng điêu luyện, bé làm nhiệt tình, bú mút lút cán, biết kìm hãm tốc độ không để cho mình ra quá nhanh, chứ không có làm gấp gáp, quần nhau 1 hồi thì phê tới nóc bé mới dập mạnh cho mình bắn tung tóe sung sướng quá trời luôn

Tổng kết: bé 86 mình đánh giá 8/10, kỹ thuật kèn sáo điêu luyện, làm tình phê, là 1 số hot đáng để anh em trải nghiệm

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
253
2,665
1,950