Gò Vấp Trải nghiệm bé 91 ở Hoàng Gia

Lượt xem: 1,771

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Xin chào các anh em đồng râm, hôm nay thấy có ctkm 50% ở Hoàng Gia nên xách chiến mã chạy qua trải nghiệm xem sao
Đến sảnh thì mình tới quầy để check các loại vé luôn (bác nào kiểu thích ngồi nghỉ rồi lễ tân ra giới thiệu thì chắc sẽ khó chịu chỗ này), bù lại sảnh rất sạch và đẹp(Sàn gạch men mới kít), ghế nằm nghỉ ngơi riêng kèm bộ bàn ghế uống trà riêng để tư vấn nhìn sang chảnh vl(mặc dù mình k dùng nhưng có để ý)
Lần đầu đi random số nên book nhanh vé On1 rồi nhờ lễ tân chọn random giúp luôn

Book xong chắc do mình random nên Locker dẫn lên liền khỏi cần phải ngồi chờ, không dùng thang máy, nhưng cầu thang lên có thảm lót cầu thang rất sạch và êm chân(chắc là vì do phải để giày dép ở dưới chứ không mang đi lên được)

CSVC: Phòng On 1 rộng, sàn lót gỗ nhám đẹp và sạch, thích nhất khoảng trang trí phòng, hợp gu bác nào thích kiểu phòng nghệ thuật, trần nhà trang trí kiểu rèm hạt nhựa quanh khung đèn ốp màu tím nhạt(Kiểu đèn ở đây nhạt nhẹ không gây khó chịu mắt như các bên khác e hay đi) ngay trên vị trí của giường luôn, lúc nằm ngữa ra cho ẻm hành sự vừa ngắm em rồi lại nhìn lơ mơ rên nhẹ nhìn lên trần nhà khá chill B11, Bồn tắm khá rộng, dư cho cả 2 quậy nhé

Điểm trừ là phòng xông ướt không kín, với cả không biết tại sao mà hơi nóng bị giữ lại phía trên, muốn nóng phải đứng dậy mới xông được B16, mà cũng chỉ nóng được nữa thân trên.Xông khô không dùng nên không biết

Thôi dài dòng văn vẻ tả lan man quá, vào phần chính luôn
Phần ngoại hình
Bé 91 Face ổn 7/10, Da dẻ chỉ gần tới mức trắng nhưng được cái mịn màng sờ mó mướt tay với miệng lắm hehe
V1: To, mềm, ti nhỏ,shape giọt nước 8/10
V2: Có Lipit, 6/10
V3: Ổn, không quá nổi bật 7/10
V4 Em không check( Do đi vé On1 không có 69 nên cũng không để ý)

Phần Service
Hợp gu bác nào thích tâm sự giọng nhẹ nhàng,tình cảm(Chống chỉ định cho các bác tìm kiểu Teen nhí nhảnh nhé)
Service tắm em bỏ qua vì không có gì đặc biệt( tắm kỹ càng, gồi đầu sạch sẽ rồi ra thôi)
Phần khỏe: Đi rất kỹ, có lực, em mém tí ngủ cmn luôn(Do có cả nhạc du dương nữa, đã phết)
Phần mệt: Đi Nuru đầy đủ,rất phê do V1 bé ngon(mềm với to chà sướng vãi),bé đi lưỡi thì kỹ thuật hơi yếu(hợp bác nào bị yếu đỡ bị ra sớm B11), Chủ yếu HJ 90%, 10% BJ (Ẻm có bảo em là làm tới sáng 5-6h đuối quá nên em cũng tặc lưỡi cho qua vụ này). Out xong thì bé có bảo nằm nghỉ rồi vào bé tắm rửa lại cho sạch sẽ,lau khô các kiểu xong mặc quần áo ngồi nghỉ tâm sự tiếp chứ không hối thúc xuống sớm

Tic: 500(giảm 50% còn 250k)
Tip: 500
Lễ tân: 30k
Giữ xe: 30k

• Like
Điểm cảm xúc: xuandv1995

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
Bác đi như thế coi như ổn rồi.khong sụp hầm như ae khác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
vé on1 ko có tắm chung ah bác B04

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Có bác ơi, nhưng mà chủ yếu là tắm lấy lệ thôi, trước h e đi thì chỉ thấy tắm kèm service phê nhất chỉ có bên galaxy gv, số 2 là DB tân định, còn lại mấy chỗ khác cá nhân e thấy làm cho có thôi, thành ra e ghi không có gì đặc biệt hehe B47

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ lời đầu tiên thì cho cơ sở bên em xin lỗi vì đã không để ý tới sức khỏe của KTV làm ảnh hưởng đến sự trải nghiệm của anh. Cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã góp ý giúp cho cơ sở bên em cải thiện và tốt hơn ạ. Hi vọng sẽ được chào đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm vào một ngày gần nhất ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: CheckerNew

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Bé này hợp gu bác nào thích đầy đặn 1 tí và tâm sự nhẹ nhàng kiểu người nhớn thôi bác, Còn gu teen hay dam dang bữa nào em viết rp chỗ khác cho B32
Với cả có chỗ hấp dẫn ở CSVC nữa đấy bác :)), design ánh sáng phòng nhìn art lắm!

• Like
Điểm cảm xúc: emmoitapchoi

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
Haha cần lắm anh em dò đường

Sinuhe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Tôi làm chưa tới 60 phút đã dắt xuống này. Nhưng vụ tắm, hj, bj thì chán thật. Lâu lâu đổi gió qua đây mà chán.

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Muốn teen có thể trải nghiệm 09 DBGV nhé, face xinh + body đẹp như mấy idol top top luôn, gu Teen đi em này coi chừng nghiện B47