Gò Vấp Trải nghiệm bé mới 16 Galaxy

Lượt xem: 759

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
96
59
0 ₿
Nghe tin cơ sở update thêm vài bé mới nên chạy wa đi thử . Làm thủ tục rồi cầm ipad thấy hình pé 16 thấy có vẽ ngon nên chọn luôn sẵn trải nghiệm thử .

Trời tối nên em không xông hơi , cởi quần áo quấn khăn bấm đt xem tiktok . Xem được 1 tý thì pé vào , pé lịch sự cười chào em , người pé nhỏ nhắn xinh xắn cũng dễ thương , tóc ngang vai, xì teen dâu . Thấy em đang xem tik tok pé nó hát vài bài hot tiktok em nghe cười xĩu, bác nào mún độ trình hát thì kiếm pé . Pé lột đồ rồi dắt mình đi tắm

V1: cam vừa tay, đẹp
V2: tuy không mình dây nhưng cũng có eo khá thon gọn gu em thích mấy pé có da có thịt tý
V3 : cái này thì em quan tâm nhất, mlem mlem , do lúc chọn hình thấy rồi giờ được nhìn rõ hơn
V4: múp, nước nôi đầy đủ
Sv : full topping ,nói chuyện vui vẻ , massage khỏe mệt đầy đủ.

Pé chà xà bông tắm sạch sẽ cho em rồi pé BJ trong bồn lun , em nằm hưởng thụ vừa ngâm nước vừa đc Bj. Sợ em ra trong bồn nên pé kéo ra lau người rồi 2 đứa leo lên giường tiếp tục . Khúc này tới công chuyện , pé đổ dầu chà mát lạnh lên lưng em rồi em dùng mông và bím chà bá đó chà từ lưng đến mông của em . Rồi pé hun từ lưng đến chân của em , pé kêu mình nhỉnh mông lên rồi dùng lưỡi đi vòng vòng trứng cút phê gì đâu . Xong chuyển wa nằm ngữa , pé dùng dầu thoa lên 2 cái cam rồi chà khắp ngực của em vừa chà vừa hun vừa lick ti . Pé trường xuống thoa tiếp dầu lên thằng nhóc đang chào cờ đến chân rồi em dùng mông và bím chà từ chân lên đùi rồi lên chà 2 viên bi sáng bóng và cột cờ em chỉ biết rên lên “ Thật là cảm giác “. Tiếp theo pé Bj lau cột , đá bi các kiểu , pé chủ động 69 để mình tiện khám phá mông và bím nãy giờ đi khám cơ thể em . Vừa xoa cặp mông vĩ đại da mịn màn vừa được hun bím của pé có mùi thơm nhẹ nhàng , khi em hun thì pé rên rĩ làm em chịu không nỗi nên ra lun.

Phần massage khỏe thì pé làm rất ok đủ lực bài bản chuẩn massage khỏe , có đá nóng , bẻ lưng , massage đầu bẻ cổ , phê nhất là nghe được âm thanh lúc bẻ. Xong rồi nằm ôm em nói chuyện tý về loài chim biển , tắm lại rồi về . Tip cho pé rồi ôm chào tạm biệt như ng yêu , hẹn gặp lại pé vào dịp khác.

Kết thúc 1 chuyến trải nghiệm vui vẻ

Tic: 700k còn 399K camapro
Tip = Tic + bonus

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131