Trải nghiệm bé mới 59

Lượt xem: 1,894

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_Lão Hạc_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
5
0
28
0 ₿
Chào các bác ạ.

Dạo gần đây khá là buồn chuyện tình cảm nên muốn tìm đến các em để thư giãn cả về tinh thần lẫn thể xác haha
Sau khi tan làm, tôi chạy một vòng Sài Gòn và quyết định ghé lại đây, được đón tiếp niềm nỡ và tôi được dẫn vào phòng chờ.
Lễ tân bảo có bé 59 mới vào nên tôi chọn luôn.

Có một bạn nhân viên mời nước và trái cây, ngồi chờ không lâu thì được bạn dẫn lên phòng. Trước cửa phòng là một bé rất dễ thương, nhìn em nhỏ nhắn chứ không múp như các bé từng đi. Giọng em ngọt ngào mời vào phòng và giúp mình cởi quần áo máng lên. Do không quen với xông hơi nên tôi nói em tắm luôn rồi lên nằm massage. Tuy là người mới nhưng bài bản rất được, em giúp tôi trút hết mệt mỏi khá nhanh. Vừa nằm vừa trò chuyện cùng em khiến tôi như quên mất muộn phiền từ lúc nào, em khá là hài hước và tâm lý. Do không xông hơi nên em cũng tập trung massage lâu hơn giúp tôi thoải mái.

Nhìn thân thể thiếu vải của em một lúc khiến tôi như không cầm lòng đặng, tôi nói em xuống bồn tắm và làm thái luôn. Sau khi tắm sơ, em thoa gì đó lên người rồi lướt cặp ngực khắp người, mặc dù ngực hệ cam thôi nhưng sự đụng chạm da thịt khiến tôi sướng ran người. Rồi em còn rà lưỡi khiến tôi chỉ biết rên trong sung sướng thôi. Em mân mê ti rồi cắn nhè nhẹ, lưỡi em rà dần xuống rốn và hai bên bẹn, bỗng cảm giác ấm nóng khiến tôi giật người. Em ngậm trọn cậu nhỏ rồi rà rà lưỡi như em bé ghiền kẹo không bằng. Nói chứ sướng không thể tả các bác ạ. Tôi chỉ cầm cự được một lát thôi là đã out với các màn hành hạ từ em rồi. Thế đấy mà cứ muốn em tra tấn thêm, có điều cậu nhỏ ra rồi haha.

Nằm nghỉ một lát rồi em tắm lại cho tôi, ngồi chuyện trò thêm một lát thì tôi cũng xuống lại phòng chờ.

CSVC: rất đẹp.
Bé: hệ cam, thích hợp với bác nào muốn tìm em gái nhỏ nhắn, dễ thương: 8đ
Kỹ thuật phục vụ: 9đ
Tổng thiệt hại: TIC 500k + TIP bằng vé

Hy vọng lần sau quày lại sẽ gặp được bé ngon hơn haha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.