Bình Tân TRẢI NGHIỆM BÉ MỚI

Lượt xem: 1,570

aladdin

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/18
Chủ đề
5
95
11
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tết đến xuân về nhậu xong rạo rực liền rủ mấy thằng bạn ghé dubai lần nữa. Vào được mời lên rót trà cho a lễ tân tư vấn mình kêu chọn bé dùm luôn. Được vài phút sau pv dẫn lên phòng xông hơi một tí có gì bé vào. Đang xông hơi thì bé bước vào nhìn ổn áp phết. Bé lấy khăn cho mình lau và ngồi trò chuyện một tí thì biết được bé đó số 69.
Được một lát thì bé dẫn vô bồn tắm, bé tắm khá kĩ càng lát sau bé dùng lưỡi đi khắp người trời ơi tê gì đâu nó đã nhân cơ hội đó thì mình liếm lại tê quá rồi kêu bé thư giản trong bồn luôn được một lúc thì ra,bé hỏi a thêm một suất không mình thì dễ thích thì tới bé lôi lên giường tiếp hiệp 2.
Về phần khoẻ bé làm ổn có lực, đấm một lúc chuyển qua đi thái cặp đào chà khắp người đi tới đâu cảm nhận tới đó. Bé kêu mình lật lại chà tiếp, xong thì tới hiệp hai chuyển qua 69 liền sợ out nhanh,v4 nước nôi đầy đủ bao vét, thế là out. Có gì ae đi cảm nhận sẽ rõ.
Tic:1200
Tip:1500
Lễ tân +pv:100
Bve:50
Sẽ quay lại Dubai vào dịp sớm nhất có thể.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Ngon ta. Nắm mới may mắn nhé.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Masage Dubai Bình Tân cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân. Bữa các bạn có hướng dẫn anh tham gia bốc voucher hok neh?