Trải nghiệm bồn tắm massage cùng bướm ^^

Lượt xem: 6,574

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Nhân dịp đầu năm xin bác Lục cái điệp vụ, may mắn được bác chiếu cố. 2h trưa nắng cực phi thẳng qua Ánh Dương.

Vừa chạy vào để xe là có chú em ra chào mừng thân thiện, mời vào quầy lễ tân, chú em lễ tân cũng rất nhiệt tình giới thiệu các gói, mình bù 200 up gói onsen1, gói onsen2 nghe đồn 2 tiếng 2 shot kèm 69, massage mông nghe phê quá, thôi để đi điệp vụ tiền trạm trước, ok lần sau mình triển onsen2, onsen 2 thì bù 400k.

Phòng trang trí đẹp mắt, giường con sò lớn êm không kêu cót két, đèn dễ chịu, giảm độ sáng được quá good, cửa phòng chỉ có 1 cái kẻ nhỏ để nhìn, có khóa cửa, good tập 2. Chỉ có điều là ko có nhạc cà cách âm chưa tốt, ở đây nói chắc ở ngoài nghe hết.

Vào xông hơi được 10 phút thì bé vào, ngồi nghỉ mệt nói chuyện 1 chút rồi vào bồn tắm. Bé nhìn có nét, tầm 25, nói chuyện dễ nghe, không nói chuyện kiểu damdang ( hợp gu ), đồng phục ở đây nhìn là muốn đè ra cắn liền ^^.

Bé thoát y vào tắm chung, tưởng bồn tắm thường, ai dè có massge thủy lực, good tập 3. Bé tắm khá kỹ, đặc biệt là nằm bồn rất thoải mái cộng thêm bé vừa tắm vừa vuốt thằng nhỏ, nó sướng làm sao, bé khá dễ, tay chân thoải mái muốn khám phá sao cũng được, bb thoải mái, bé rất hợp tác thêm âm thanh jav, không vững tâm lý la out liền. Thêm chiêu tắm chà lưng siêu kinh điển, thay vì những chỗ khác là quay lưng lại để tắm, bé này đứng chồm qua người mình để chà lưng và tất nhiên là nguyên nồi lẩu ngay trước mặt, tiếc là mình ko thích ăn lẩu nên bỏ qua, bác nào khoái ăn lẩu chắc khoái lắm.

Tắm xong ra mần khỏe, khỏe thì cũng đủ bài, có đá nóng, ko có bẻ người thôi, đấm có lực và lâu, không hấp tấp công nghiệp

Mas mệt, bé thả kiến khắp người cùng âm thanh jav, rồi lật lại thả kiến tiếp, vuốt trụ, đá trứng cúc, sau đó lật lại tiếp bắt đầu chà thái. Cam sành, ti nhọn nên đi thái khá phê, BB rất phê, bóp cũng rất vừa tay và săn ko nhão. Hết màn thái, bé bắt đầu lật nằm ngữa rồi trườn tay HJ, lick ti, thả kiến, rồi tiến vào khu vực trung tâm BJ , BJ 90% nha ae, thấy lâu quá chưa ra bé chủ động lấy tay mình đưa đi khám phá V4, hôm nay hang hơi khô chưa có nước nên mới vòng vòng cửa hang chưa vào được mạch nước, tay kia thì bóp cam, một hồi mình tăng tốc ngón giữa cộng với âm thanh jav của bé phát ra thế là out trong sung sướng.

Nằm một hồi, bé lột trái cây cho ăn, đưa nước cho uống, xoa bóp tay chân rất tận tâm. Gần hết giờ bé đưa mình vào tắm lại rồi ra về.

Đánh gia:
Cơ sở vật chất 9/10 ( do ko có bồn tiểu )
Nhân viên phục vụ, lễ tân 9/10
Số báo danh: con bướm ( 19)
Face: 7/10 trẻ, khá xinh, có nét
V1: 7/10
V2: 8/10 khá thon, ko có lipid
V3: 9/10
V4: 8/10 ( do đi hoài ko vào được hang ^^ )
Service: 10/10

Tic: bác Lục + 200k up onsen1
Tip: bằng vé
Giữ xe 20k

Khởi đầu năm khá tốt, sẽ quay lại vì service và cơ sở vật chất ok.

• Like
Điểm cảm xúc: nighttrain

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
384
216
32
0 ₿
Chà, e này còn khít vậy, sướng bác quá

shisha3010

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/20
Chủ đề
0
2
0
29
0 ₿
Đó giờ chưa đi matxa lần nào, có sư huynh nào dày dạn kinh nghiệm chia sẻ 1 2 với ạ, lúc mới vào mình cần làm những gì ạ?

Heoconmayman

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
2
28
8
32
0 ₿
Ngon lành. Hông bít bên AD có e nào cạo lông hông nhể. Mún thử bé nào lông lún phún chơi

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
khô kho vậy kích thích tý nó ra liền à bác. dùng lưỡi bb trước xong từ từ ngoài vào.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
theo rp thôi bác, vào mua vé xong được dẫn lên phòng và vào đó thay đồ xông hơi và sau đó sẽ có người " hướng dẫn "

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Ở gần nhà luôn mà chưa thử lần nào. Chịu khó xem review mấy bác vậy