Q.1 trải nghiệm bực bội

Lượt xem: 2,009

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
lần đầu tiên tui đi mà gặp cái trường hợp như thế này các ông ạ, nghe bên Tân Định có bé 69 ddcn cũng ham hố vác bùi đi thử, mọi thứ suông sẽ cho tới khi lên phòng, vào phòng thì cũng ổn xông hơi này nọ, bước ra cái máy lạnh nó phà muốn teo chim, gặp bé cũng nhiệt tình chỉnh máy lạnh rồi lau mình này nọ, thôi thì cho qua , đỉnh cao của bực bội là bước vô bồn thì trời ơi, máy lạnh đã đành bồn nước lạnh ngắt, lạnh mà con chym rút mất tiêu lun, bé 69 thì mở nước mới phát hiện không ra nước nóng B20 lạy hồn trời gần noelđã lạnh rồi, chui vô đây tắm nước lạnh nữa hả , nhảy ra quấn cái khăn mà hàm răng nó cạp nhau muốn sang chấn tâm lý , may là bé 69 nhanh trí chạy ra báo locker mới phát hiện bị hỏng nước nóng, muốn đứng lên trả vé đi về lun, nhưng bé 69 nói chuyện cũng tâm lý xin tui đừng giận đợi xí sẽ đổi phòng khác, do cũng muốn đi bé nên thôi kềm lại ôm đồ qua phòng kế bên, mới êm thắm.

bỏ qua vụ nước lạnh thì bé 69 là điểm cộng duy nhất , nói chuyện vui và tâm lý, mình dây , ddcn chính hiệu, nhưng không phải dạng xì teen nhé, bé này theo mình cũng tầm 9x giữa rồi nên kỹ năng cũng tốt kèm nhiệt tình. v1 cam mỹ cũng vừa tay, eo ót gọn gàng, âm thanh sống động, một bé đáng để đi

góp ý cơ sở là nên kiểm tra vụ nước nôi này trước khi dắt khách lên phòng nhé, tụt mood thật sự !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
U là trời, trong cái rủi có cái may á bác ^^ , đc bé 69 bù lỗ cũng ổn rồi bác kkk

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
324
0 ₿
Lời đầu tiên cho cơ sở xin gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến anh về trải nghiệm không hài lòng vừa qua ạ, do sơ xuất của locker dắt sai phòng đang bị hỏng hệ thống nước nóng, do thời gian tối nên cơ sở không khắc phục kịp cho mình ạ, cơ sở xin rút kinh nghiệm và sẽ chấn chỉnh nghiêm túc về vấn đề này ạ
Cơ sở xin phép gửi tặng lại anh 1 code free onsen xem như lời xin lỗi về sự cố đáng tiếc ạ, xin chân thành cám ơn góp ý của anh ạ ! Anh vui lòng check ib để nhận code anh nhé, xin hẹn anh 1 lần trở lại hoàn hảo và hài lòng ạ ! Xin cám ơn !

• Like
Điểm cảm xúc: Em Đẹp Lắm

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
324
0 ₿
dạ thật lấy làm tiếc về sự cố này ạ, sự cố bất ngờ vào buổi đêm nên đã gây ra bất tiện ạ, cơ sở đã cho kiểm tra lại toàn bộ trang thiết bị để tránh sự cố tương tự, ảnh hưởng đến trải nghiệm của các quý anh ạ

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
thật sự lúc đó mình cực kỳ bực mình, nhưng lúc sau đã được bé 69 và quản lý xin lỗi nên thôi cũng không muốn truy cứu nữa, cám ơn cơ sở

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Xem như 1 kỷ niệm khó quên đó bác kkk

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Đc bù cái vé onsen ngon quá xá ngon hehe. Bé 69 đỉnh thiệt, chiều khách, giận bồ vô gặp bé nc tâm sự tán dóc xả trét lắm nha.

Ủa mà ddcn là gì vậy mụi người ơi?
Thấy ghi ddcn hoài mà ko hiểu

sima.dta1610

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/21
Chủ đề
4
27
10
35
0 ₿
Kể ra được bù cái vé Onsen ổn hen... Mình gặp không biết bao nhiêu sự cố còn dã man hơn ông bạn này mà chưa nghĩ report lên diễn đàn cái được free vé lun... Căng... Chắc mỗi lần (xông hơi không có miếng hơi, đang làm cái ktv vô lộn phòng, đang làm cái đèn trắng bật, book trước chạy qua ngồi chờ 1 tiếng rưỡi xong bị leo cây luôn bé ktv quen,...) mấy cái này lần nào bị report lần đó lun hay sao ta...

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Tui nghĩ bac nên chia sẽ trải nghiệm của bản thân, vừa là kinh nghiệm cho mấy anh em đi sau, vừa là góp ý cho cơ sở ấy

• Like
Điểm cảm xúc: sima.dta1610

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Đã đi ở đây vé onsen, đang tới khúc cao trào thì dm cúp điện tụt mod vl, cũng may đc con bé nó nhiệt tình vui vẻ từ đầu. Nhưng chắc ko ghé lại, so với Dubai Q1 thì nên đi Q1 hay hơn.

sima.dta1610

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/21
Chủ đề
4
27
10
35
0 ₿
Mình thấy hầu như đều ở phía vận hành cơ sở vật chất... Lỗi do KTV thì hầu như không có... Lần nào góp ý lần đó thì tội mấy em.. Sợ mấy em bị la vì không lấy lòng lại khách được... Mình thì khách quen rồi nên thôi bỏ qua lun.