Cà Phê trải nghiệm cafe xả lũ của em

Lượt xem: 4,110

Nhóc Lỳ 2k

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
5
5
6
0 ₿
hôm rồi lên sg có rủ mấy ông anh đi mát xa , hôm sau mấy ông anh rủ ngược lại đi thử cafe xả lũ , chưa đi bao giờ nên cũng tò mò nên em cũng gật đầu
mấy ổng dắt đi đâu xa lắc , bảo ở đây có con bé ngon lắm nhường mày đi cho biết . Em cũng chả bít chỗ nào chỉ nhớ là đường Mã Lò thôi.
Ở ngoài là quán cafe , vô kêu mỗi người 1 chai nước rồi có 1 bé lại gần hỏi anh đi chơi hả , em cũng uh rồi bé nó dắt ra phía sau có cái phòng nhỏ , em bảo lột đồ rồi đợi em nó xí, bản thân em cũng ko bít làm sao nên nghe kêu gì làm đó haha.
Một lúc sau em nó cũng vào , chào hỏi nhau em bảo em tên S , rồi em lột đồ nằm lên người em bắt đầu hun hít các kiểu , sau màn cháo lưỡi em nó bắt đầu đi lưỡi khắp người rồi WC BJ xong CIA lun.
xong mặc đồ đi ra , lúc tính tiền thì 200k , lúc về mấy ông anh bảo cafe xả lũ đó haha, cảm giác mới lạ ghê vì đó giờ em toàn đi mát xa , chưa đi cái này bao giờ

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
chỗ nào vậy bạn nè

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
kkk xa quá a ơi, có dịp ghé qua thì sẽ tính sau anh ạ, qua tuần anh em mình tái nạm 1 bữa anh nhỉ

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Garryyau and Giàhamzui

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
Đang chờ tin vui của Giáo Sư,ráng qua tuần sau nha vì vẫn còn trong thời gian bị cấm túc,đang bị giám sát chặt lắm hic...hic...

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có máy lạnh khum ta ? Đang nuôi mỡ nóng quá chảy mỡ mất :sprite-139: :sprite-139:

Shaun

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
Cafe xả lũ với htgđ thì phê và rẻ nhưng thấy ko sạch sẽ và an toàn như massage. Vả lại ko nhiều em đẹp lắm

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
nghe rp cũng tạm, anh em né HTGĐ Kim Ngân , xã Phong Phú QL50 nhé, e teen xinh, nhưng siêu công nghiệp luôn..cảnh báo

• Like
Điểm cảm xúc: Vincent79