Q.5 - Trải nghiệm cảm giác 1 Long nhưng 2 Phụng - 10 và 16 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Trải nghiệm cảm giác 1 Long nhưng 2 Phụng - 10 và 16

Lượt xem: 471

RedDemon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/5/24
Chủ đề
3
31
26
TPHCM
0 ₿
Chào các bác, được sự khuyến khích online từ Bác Thích Phóng Sinh, nên cuối tháng tui trải nghiệm thử cảm giác làm 1 con Rồng, hehehehehe
Tui đến chọn số trực tiếp trên ipad nên cũng hên xui mà hên sao đúng ngay 2 bé cũng thân thiết với nhau nè, cũng cùng chiều cao cân nặng, nên tui bế cả 2 đều dễ luôn hahaha, thì 2 số tui chọn là số 10 thần dâm và số 16.
Đầu tiên do tui đến bất ngờ nên lên phòng đợi cũng tầm 10p, ấn tượng đầu tiên với phòng King là quá bự, tui cảm giác phòng có thể chơi được 4 cặp luôn, dàn karaoke đỉnh khỏi bàn, bồn tắm bao bự, 2 cái giường cho các bác đổi các tư thế....
Như đã nói thì ấn tượng đầu tiên của tui là sự kết hợp của 2 bé quá nhịp nhàng, quá phê, quá hợp ý - bác nào thích sự linh hoạt, sự vui tính thì bé số 10 không làm các bác thất vọng, còn bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm thì bé số 16 là lựa chọn không thể nào hợp hơn ------ và sự kết hợp của 2 bé, 1 bên dâm ơi là dâm, nói chuyện cười suốt, 1 bên chăm sóc từ đầu đến chân, tui cảm nghĩ có thể ở đó cả ngày ko chán luôn các bác.
- Tui nghĩ là nên đi thẳng đến phần mệt để không làm tuột cảm xúc, trước khi vào bồn tắm là tui được 2 bé quốc cho 1 lon bia với 1 lon bò húc rồi, kiểu là hôm nay anh sẽ tê tái với tụi em, kakakakaka, xong 2 bé dắt tui vô bồn tắm mà cảm giác thật khó tả, thật là ... King - bé thì tắm ở trên, bé thì chăm sóc ở dưới, bé thì cười nói, bé thì mút mà ôi tui chịu hok có nổi, out phát đầu tiên mà tui mê mẩn.
- Sau thì bé số 10 nói với tui, lần 2 này em cấm anh bắn nha, tui sợ quá đành phải xài tuyệt chiêu đường lưỡi đã luyện qua 100 ngày để 2 ẻm bắn trước tui đã, hehehe, sau đó là 2 ẻm chăm sóc tui lại thì trời ơi, lại là cảm xúc lên nóc mà cái não tui lập trình không kịp, trên thì làm 1 kiểu, dưới thì 1 kiểu khác thiệt là phê chữ ê kéo dài............... tui out shot 2 với 2 cái chân run run (kể tới giờ tui cũng còn run).
Xong 2 trân thì 2 tay tui 2 bé dắt ra karaoke quên lối về. Cám ơn các bác đã đọc.

Đính kèm

285.4 KB · Lượt xem: 93

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
959
299
0 ₿
Cảm giác được làm Vua quá tuyệt vời đúng ko Anh. Em cảm ơn Anh nhiều ạ :ami-(30)::ami-(30)::ami-(30):

• Love
Điểm cảm xúc: RedDemon

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,027
1,251
Sài Gòn
11 ₿
Làm Vua chỉ thành khi Đông Cung và Tây Cung thân nhau, chứ thâm cung nội chiến là thành Long Xì luôn kkkk. Mừng bác ngon trym.

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: RedDemon and Massage Big Bang

RedDemon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/5/24
Chủ đề
3
31
26
TPHCM
0 ₿
làm vua cũng đau đầu lắm bác, phải trái xoa phải dỗ, thì thâm cung mới thân nhau được, đâu có ngồi yên được đâu, hehehe

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
959
299
0 ₿
tẩm không đều là sóng gió nha Anh ơi :2onion2::2onion2:

• Haha