Q.12 Trải nghiệm cảm xúc như người yêu với bé 06

Lượt xem: 2,076

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Chào các bác trên diễn đàn.

Dạo quanh một vòng trên diễn đàn thấy các bác rp về Cẩm Thy nổi trội hơn hẳn các cơ sở khác nên em quyết định làm newbie trải nghiệm liệu xem có đúg như lời đồn không.

Thấy cơ sở giới thiệu KTV mới với mã số 06 được ví như vàng 24k, em liền lấy máy gọi ngay đến cơ sở book luôn cho nóng hổi.

Chốt xong thế là dắt xe phóng một mạch lên q12, buổi tối se lạnh trên con đường Tô Ký giữa những biển hiệu quảng cáo nổi bật hơn cả là dòng chữ Cẩm Thy to vật vã. Đến nơi dc bạn bảo vệ dắt xe nhiệt tình, bước chân vào cơ sở là là sự phục vụ chu đáo của bạn lễ tân. Vì book trc nên dc bạn lễ tân tư vấn các gói dịch vụ rất tận tâm, nên em chọn gói *** Queen( book trc dc giảm 30% nha). Xong là dc bạn loker mời lên phòng xông cho ấm lại người.

CSVC khá ok nha các bác, rất sạch sẽ phòng lúc nào cũg thơm mùi tinh dầu. Thế là em vào xông dc tầm 5p là bé vào, cảm giác vừa xông vừa xoa lớp hơi nóng trên cửa để ngắm nhìn nhan sắc của bé từ xa nó thú vị lắm các bác à. Dc 10p chịu không nổi thế là bước ra bé nở nụ cười trên môi và nói" em chào anh ạ, em lau người cho anh nha" chao ôi giọng nói ngọt như mía kết hợp với khuôn mặt đẹp tựa thiên thần trong khoảnh khắc ấy trái tim em xốn xang xao xuyến, rung động trc bé. Rồi bé mời em ngồi nghỉ ngơi tâm sự rồi cbi vào tắm, hỏi ra mới biết bé 2k4 nha các bác.

Tăng 1.
Nước trong bồn đã đầy bé dẫn em vào bồn tắm, cảm giác tận tay cởi đồ giúp bé thỏa mãn lắm các bác, thân hình thon gọn, nhỏ nhắn,làn da mềm mại với cặp vú của gái mới lớn nhìn ngon làm sao. Bước vào bồn bé cũng tắm táp như tắm cho ny, bé đè em ra trao nụ hôn nồng cháy nó ngọt ngào làm sao. Bé đi lưới khắp cơ thể kế hợp tiếng rên nhẹ nhàng đi đến đâu phê tới đi dừng lại trc thằng bé mút nấy mút nể, còn em mân mê cặp vú bé làm da thơm ngọt của gái non rất kích thích, bàn tay em mân mê đến hang động của bé rồi từ từ đút ngón tay vào làm nước chảy ra lênh láng lúc này bé ngậm chặt thằng bé mà bú liếm, k chịu dc nữa e out ngay miệng bé( bé BJ tốt lắm nha), nghỉ mệt trong sung sướng một lúc bé tắm lại cho em và 2 đứa dắt nhau ra giường nghỉ mệt.

Tăng 2
Các bác à, bé tâm lí lắm luôn á, bé đưa em ra giường kêu em nằm úp lại để bé mát xa lấy lại sức. Kỹ năng đấm bóp của bé khá tốt, lực đủ tay giúp em giải tỏa hết mệt mỏi trong người, bé đi đá nóng cũng ok, đá không quá nóng nên trườn rất thoải mái. Kỹ thuật mat xa khỏe bé làm rất tốt và đủ bài tiếp theo đến phần chà thái, bé đi lưới khắp cơ thể em đi tới đâu sướng tới đó tiếp theo là phần chà ngực bé chà từ từ nên chà tới đâu em sướng tê tới đó. Đến phần nuru bé làm rất tới cạ bướm khắp cơ thể, bướm non lông tơ mềm mại trườn trên cơ thể em một cách nhẹ nhàng. Sau phần úp giờ bé lật em lại bắt đầu cạ bướm từ chân lên, bé cạ bướm vào cu em cùng với tiếng rên vang khắp phòng của bé khiến em xém out. Sau bé ngậm chặt thằng bé và quay tư thế 69 về phía em, em lấy lưới vào bướm bé và liếm khiến nước bên trong chảy ra như suối tiếng rên củ bé vang dội khắp phòng, cả 2 cứ thế quấn lấy nhau như kiểu ny đag làm tình, cảm xúc lên cao các tinh binh còn xót lại cứ thế bắn thẳng vào miệng bé. Kiểu gặp đúg gu em bị ra nhanh ý, giá mà chịu thêm một chút để tận hưởng cảm giác này thì trọn vẹn hơn. Ngồi nói chuyện tầm 5p thì bé đưa em đi tắm lại. Tắm xog ra ngồi nói chuyện với bé, bé này nhìn xinh lắm luôn á, rất nhiẹt tình nữa bé mời ăn uống bò cụm lấy lại sức.

Đánh giá
V1 mềm mại bóp rất sướng
V2 thon gọn
V3 đủ dùng
V4 rất khít, sạch sẽ, thơm tho, nhiều nước
CSVC phòng không có WC riêng.

Tổng thiệt hại
Tic 700( giảm 30%)
Tip 1000
Locker 40

Tóm lại bé rất đág trải nghiệm nha các bác. Bác nào gu nhẹ nhàng tình cảm thì nên gặp em nó.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,573
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tranh thủ sớm hơn kui vại nè . Chưa kịp hốt bác hốt trc rùi . Mừng bác ngon cờ rim

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Nóng trong ngườiB12B12B12

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé 06 Ad xin chân thành cảm ơn bác đã ưu ái ủng hộ …
Chúc bác thật nhiều sk và thành công!

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mệ rào chắn trông coi kiểu gì để người ta vào ăn, muốn héo cái cây luôn vậy B13B10B13B10B13B10

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,573
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bữa h bận quá . Luc đi quên khoá cửa . Kkk . Bị hái trôm mất 06 rùi . Mà nge nói bác chiều tính qua trôm chia j nhà tui nữa à

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Tính đi với bựa qua thăm nhà mà thôi bận rồi

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Vừa đọc bài của mem này trên rpg thấy comment ….