Cần Thơ Trải nghiệm Cần Thơ cùng số 68

Lượt xem: 1,111

ipman

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/22
Chủ đề
5
33
9
0 ₿
Nay rảnh rổi mới viết rp cho xôm, chả là đợt trước có dịp công tác Cần Thơ mà chờ tới kèo nhậu lâu quá nên ghé qua massage xả stress trước khi vào kèo.
Lướt diễn đàn đọc dc bài Rp về bé 68 này nên cũng chọn đại.
Bé này múp múp chubby da khôn trắng lắm hay do đèn đốm trong phòng hơi tối nhưng mặt mũi xinh xắn non tơ
Vừa vào bé tắm gội trong bồn cho mình. Tranh thủ bé thoa xà bông lưng là cái mồm hư nút bầu vú căng tròn, đầu vú nhỏ xíu, bầu ngực thơm thoang thoảng mùi nước hoa dịu nhẹ của bé liền. Tắm rửa xong bé cho ra trong bồn rồi lau mình lên nằm ms khoẻ. Bé ms còn hơi yếu. Nhìn phản quang qua tấm kính của phòng xông hơi thấy bé nó dùng đôi tay nhỏ xíu múp múp đang cố nhào nặng tấm thân mập mạp của mình mà thấy thương.
Xong qua màn mệt thì bé trườn nuru, thả kiến, đá lỗ ai, mân mê bi rồng rồi cũng bắn trong sung sướng. Mỹ mãn ra về.
Chủ yếu thích cảm giác dc gái non bú cu và cạ loz. Riêng mình thấy ok và hài lòng.
Vui là chính.

• Like
Điểm cảm xúc: lão hạc

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
Dạ rất cám ơn anh đã dành thời gian đến cơ sở và chia sẽ những trải nghiệm thực tế tại cơ sở ạ!!!!!
Rất hân hạnh được đón tiếp anh trai trong những lần trải nghiệm tiếp theo ạ!!!:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: