Trải nghiệm Chiều Xuân Q12

Lượt xem: 4,503

longnhong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chiều nắng đi công việc ở Q12 thấy mệt xin Bé Tâm cái code rồi ghé Chiều Xuân. Cơ sở nằm ở mặt tiền đường Nguyễn Thị Kiêu nên cũng dễ tìm, chữ Massage to tướng có thể thấy từ xa.
Ở đây trước làm nhà nghỉ nên CS nhìn cũng bình thường thôi. Gặp em tiếp tân giới thiệu các gói, mình biết rồi nên đưa code ra xong chọn gói 600, thanh toán luôn tiền vé 200 nhanh gọn. Có thằng em cầm chai nước suối dẫn mình lên phòng. Phòng nhỏ vì trước là nhà nghỉ, nay đặt thêm một cái bồn tắm ở giữa phòng, toilet thì ngăn đôi, một nửa là phòng xông hơi, một nửa gắn bồn tiểu, bồn cầu thì bứng đâu mất tiêu, lỡ xui đau bụng thì cũng gay cấn.
Mình cởi đồ vào ngồi phòng xông hơi, xông hẳn 15 phút cho ra nhiều mồ hôi. Bước ra thì em KTV đã đợi sẵn, vừa chào vừa lau người cho mình. Em KTV 79, tên Xuân, 27 tuổi, không xinh lắm nhưng cũng dễ nhìn, dáng nhỏ gọn. Em xả nước rồi mời mình bước vào bồn, xong em cởi hết đồ rồi vào cùng tắm. Gọi là tắm chung chứ thực ra chủ yếu em gội đầu và tắm cho mình, mình thì rảnh tay khám phá V1 với V3 của ẻm. V1 thì vừa tay, hơi nhão chắc do dùng để trườn nhiều, V3 thì chắc gọn.
Tắm xong em mời mình thư giãn lần 1, mình thì đang phân vân, già rồi lỡ không lên nổi lần 2 thì queeeeeê, em an ủi tí em massage cả tiếng lận, anh yên tâm. Mình cười ừa thì thư giãn. Em bắt đầu dùng miệng chăm sóc thằng em của mình. Mình thì nằm tận hưởng, tiện thể khám phá cái khe nước thiên nhiên. Rồi mình nổi hứng tò mò nghịch thử cái lỗ phía sau, thấy em không phản ứng gì nên khám phá sâu chút nữa. Dùng 2 ngón tay khám phá chán chê thì cuối cùng thằng nhỏ chịu hết nổi phải bung lụa vào miệng em. Em vệ sinh lại cho mình rồi mời mình lên giường nằm trước.
Đến màn massage khỏe thì em khoác hờ cái áo, làm đủ bài, mình thì nằm yên tận hưởng. Cỡ 30 phút thì hết bài đấm bóp, em cới áo để trườn, rồi dùng lưỡi liếm khắp người. Xong bảo mình nằm ngửa ra để em chăm sóc thằng nhỏ. Ban đầu thì em cũng nằm ở thế 69 nhưng lệch ra ngoài, mình phải kéo em vào để nhìn ngắm cái khe nước. Ngắm đã rồi mình cũng giở hết tuyệt kỹ để bú liếm, cho em lên đỉnh cùng. V4 của em nhìn đẹp, lại không có mùi, rất OK. 69 một hồi cả 2 cùng lên đỉnh, ôm em một tí rồi mình dậy, em đưa mình vào bồn tắm lại lần nữa trước khi ra về. Em hỏi anh có ăn thêm gói mì cho khỏe không mình nói thôi khỏi vì cũng không đói. Gửi em 800 tiền tip cho 2 lần thư giãn, em ôm chặt mình dặn nhớ ghé thăm em.
Ra khỏi phòng thì có thằng em đợi sẵn để tiễn mình về, bo cho em nó 50K cho vui.
Đánh giá chung nếu không quan trọng hình thức không gian thì ở Chiều Xuân cũng tạm được, có điều nên lấy code giảm giá thì chi phí mới phù hợp hơn.

Baccuden

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/6/19
Chủ đề
0
23
3
24
0 ₿
Phòng nhỏ, ktv k đẹp, mình đi lúc khai trương dc mấy ngày, nói chung không đc như mấy chỗ kia.