Cần Thơ Trải nghiệm chuột bạch Massage Quý Phi Cần Thơ

Lượt xem: 2,903

Tokuda thích massage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/2/23
Chủ đề
2
2
1
28
Cần Thơ
0 ₿
Tokuda chào anh em cộng đồng massage! Trước hết xin cảm ơn bác Lục A Ka đã chiếu cố cho mình trúng code điệp vụ Phú Quý ở cơ sở mới Quí Phi, tan làm 18h30 phi ngay con chiến mã đến cơ sở, bước vào thấy 2 ae locker ngồi ăn mì, nên thôi cho ae bác phở ăn cho đỡ ngán
Vào chủ đề chính:
Do cơ sở còn mới, không có ae nào riview trước đó, nên để loker radom, trước khi ra còn nói mình để em lựa bé chiều anh tới bến nhe, mấy bác tự hiểu. Thể là vào bé 79 tên Linh, mình không đánh giá xinh hay không nhe, do mõi người mõi vẻ đẹp, cũng như các trải nghiệm ms khác, bắt đầu cũng ms khoẻ, ms hết khoẻ thì đến ms mệt, bắt đầu từ trườn nu nu, đến liếm đầu ti, lau cột, đá trứng cúc, wc, ôi đủ các kiểu con đà điểu, mình cũng không chịu thua, lúc bé sơ ý quay V4 qua, lập tức dùng chiêu nhất dương chỉ, 1 phát xuyên hồng tâm, bé rên la trong thảm thiết! Sau 1 hồi quằng qua quằng lại thì cũng out trong sung sướng.
V1: đẹp, mềm hồng như gái 18, trườn thái thì hết sẩy
V2: hơi có xíu lipit, không đáng kể
V3: to tròn béo ngậy
V4: có tato cho ae nào thích, nước nôi ok, sờ mó thoải mái
Ưu điểm:
Cơ sở mới, sạch sẽ từ trong ra ngoài, có ghế tình yêu nhe các bác. Loker nhiệt tình, dạ thưa
Nhược điểm:
Bồn tắm hơi nhỏ, kiểu bồn tắm 1 người, nên sẽ mất điểm với các ae thích ngăm mình hưởng thụ
Về phần ms thì mình thây bé làm hơi qua loa, vé mình được 90 phút nhưng mình nghĩ tg ms khoẻ thì chỉ tầm khoảng 8-10 phút. Cơ sở nên traning lại nhân viên về vấn đề này.
Tic: trúng code của bác Lục A Ka, cảm ơn bác
Tip: 1.500 + bonus. Này do mình thương lượng với bé, các bác tự hiểu. Bt thì tic=tip
Loker: 2 ae 4 bác phở
Sau đây là 1 vài góp ý nho nhỏ của mình, và cũng mong ae có thể đến trải nghiệm và cho cơ sở thêm ý kiến để cơ sở ngày càng phát triển và ae có thêm nhìu điểm vui chơi.

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
544
259
0 ₿
Bài đầu tiên mà có vẻ chưa ổn áp lắm nhỉ

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,721
1,498
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
TIP 1500 mà còn bonus. Quá chi là đại gia Tokuda kkk

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
87
60
26
0 ₿
Từ từ các bé sẽ cập nhật được dịch vụ ở sg. Đa số mấy bé chưa biết làm gì đâu

Mr_John

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/23
Chủ đề
0
1
0
Cần thơ
0 ₿
Tks a trai đã đến cơ sở trải nghiệm và góp ý..cơ sở sẽ cố gắn hoàn thiện những gì còn thiếu sót ạ
Và cảm ơn 2 tô phở ạ