Trải nghiệm cô nàg mình dây 79 Dubai gò vấp ...

Lượt xem: 1,012

Dacvi hung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/9/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Định ko viết bài PR này đâu mà thằng nhỏ về xưng đi tiểu ko đc luôn, quá bức xúc các bác à. Tôi đi vé 600 ở Dubai mà nghe mấy bác quảng cáo tốt dữ quá nên đi thử. Ko biết tôi xui hay sao mà gặp bé đó . Phải nói ám ảnh cuộc đời đi Ms luôn. Chưa bao giờ tôi thấy thất vọng như vậy ??.
Tối hôm đó mọi thứ đều ổn cho đến khi bé cở đồ ra, tướng đúng mình dây luôn các bác, xuông đuột từ trên xuống dưới, tôi chả thấy ai mà lép như con trai như vậy? Nhìn tuột nứng luôn , muốn đổi người nhưng nghĩ lại bé đó cũng cởi đồ ra rồi mà đổi cũng ngại , nên thôi ráng . Da thì thuộc da ngâm như người dân tộc. Gương mặt thì ta nói đúng kiểu mặt mộc luôn, bé nói ko thích trang điểm thích để tự nhiên , mà nhìn vào thì ko có tí thích thú, nhìn vợ ở nhà đã chán rồi. Vào đây lại chán hơn. Tắm chung mà bé chỉ xịt nước tắm cho mình , và rất sơ sài, chỉ tắm đúng chổ cần tắm là kỉ. Xong đến phần đấm bóp thì người mỏng manh nên đấp ko có sức, thôi cũng tạm chấp nhận được đi. Qua phần thái thì chà sơ sơ vài cái ko được 5p thì quay ngược lại, cũng ko đi lưỡi cái gì hết . Quay lại mặt trước chà chà vài cái rồi qua phần thư giãn luôn. Ngậm thằg bé mình cho có vài cái xong lại sục tay khí thế luôm. Mình kêu bé dùng miệng đi em anh đau. Bé nói e phải kết hợp tay với miệng chứ miệng ko sau mà làm nổi. Rồi ok luôn làm mình đau quá mình ko ra đc làm lâu quá mệt quá hay sao bé lấy dầu đổ vào thằng nhỏ sục như chưa bao giờ đc sục. Đau bỏ bà luôn. Mình thấy vậy mình nói thôi được rồi chắc đau quá a ko ra được đâu. Bé đó nói để em làm tiếp cho vậy là cứ sục tiếp. Thôi mình cũng tập trung hết mức có thể để ra. Cuối cùng cũng ra . Lúc đó mình đòi tắm đi về luôn, mà bé cản lại nói a ơi, từ từ xuống , xuống sớm quá em bị la. Ngồi nc với em tí đi. Lúc đầu thì làm sơ sài qua loa chưa đầy 45p là xong rồi giờ bắt ngồi nc được hơn 1 tiếng mới cho xuống. Uất ức quá rạng ngồi cho em nó vừa lòng. Dù ấm ức nhưng vẫn típ bằg vé . Xong tui đi thẳng 1 mạch xuống về luôn. Quá thất vọng, chắc ko quay lại nữa. Bé đó số 79 nha các bác. Mong ad xem xét cách làm việc lại . Ko để vậy mất khách hết.
Đánh giá :
V1 : ko có ngực thì sao cho điểm.
V2 : mình dây mà có mỡ bụng nha.
V3 : nhão nhẹt luôn.
V4 : ko có hứng sờ nên ko biết.
Về cở sở và pv thì OK ko có gì phản ánh cả.

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Cần cù bù v1 cũng đỡ đằng này làm tay thì chịu..ở nhà HJ cho khỏe..hiếm e nào chịu khó Bj lâu..đc vài cái BJ lại hj thì bye

Hero_trum

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/9/20
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
đọc bài viết của bác buồn cười ko tả nổi hahaha.....thôi ráng chọn số khác đi bác