Gò Vấp Trải nghiệm cơ sở cùng a8

Lượt xem: 1,029

Naruto Sadsukè

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/3/22
Chủ đề
2
4
3
0 ₿
lời đầu tiên gửi lời chào các đồng râm trên congdong và các bác thậm chí các chị em.
chuyện là mình được thằng bạn rủ rê sau khi vừa lên lại sg sau dịp giỗ tổ hôm qua,bảo là quán uy tín các kiểu đà điểu nên ok đi theo thằng bạn thử,có lỡ sụp thì xử thằng bạn luôn,thì hẹn các kiểu rồi chốt giờ là 4h nhưng khi tới thì lại ngồi 30p do bé có việc,ngồi tám chuyện cùng bác tỉnh và thằng bạn rồi chốt vé osen nhẹ nhàng,đầu tiên là sàn trải thảm cứng,đi êm chân,vào phòng thì có mùi thơm nhẹ của thảo dược phòng xông,phòng lót dán giả gỗ,cũng được,bồn cũng khá ok,giường nhỏ,vào ngồi xông thì mùi thảo dược ok,không quá hắc hay nồng khó thở,dễ chịu,ngồi ngâm khoản 15 phút gì đấy thì bé vào,nhìn qua kính thì tướng bé múp múp,ok,không biết face sao,điểm chú ý nhất thì là quả v1 to rồi,bé vào mở bồn tắm rồi đợi,xông sướng thân rồi thì mở cửa ra gặp bé,face bé ổn,không tồi,bé lễ phép chào rồi xin phép lau khô người giúp mình,ân cần như ny,lau xong mời mình vào bồn tắm,bé vào bồn tắm chung rồi chà lưng kỳ cọ rất kỹ và nhẹ nhàng tình cảm,xong xuôi rồi thì bé nắm tay ra mình ra bồn lau khô,đến phần lên thớt rồi,nằm trên giường cho bé làm các bài massage khoẻ,điểm chú ý là bé làm lực,rất tốt,phải gọi phần massage khoẻ thì bé làm rất chi là ok,đâu như con ny ở nhà nhờ tí lại cằn nhằng khó chịu,ngồi tám chuyện bốn phương trên trời thì biết rằng bé xin nghỉ ở cơ sở 1 thời gian,mới quay lại làm được vài ngày,rồi nói chuyện tình cảm của cả 2 hỏi thăm nhiều thứ,bé rất là tâm lý,có nghe bảo bé đang tập gym lại để lấy lại vóc dáng,bảo sao bóp v1 đã to mà còn săn,cứ tưởng hàng fake thì chết dở,đến phần trọng tâm của vé là phần thư giãn,bé làm nhẹ nhàng nhiệt tình,không quá hấp tấp hay vội,vừa bú vừa liếm rất là dâm,rất chi là bài bản và skill,còn kết hợp thổi nữa,chuẩn bài thổi kèn luônB05,bé làm hăng say với cái miệng và cái lưỡi lách léo,nên mình cũng chịu thua mà ra,lúc này thì như bao nhiêu tinh hoa cả tháng đã bị bé lấy đi hết,bé nhẹ nhàng lau sạch rồi cả 2 cùng nằm ôm ấp tám tiếp những chuyện còn dang dở lúc nãy,xong xuôi cả 2 cùng đi xuống,lúc này thấy thằng bạn ngồi dưới cười hà hà,gặp bác tỉnh mời ra ngồi uống tí trà làm tí mận rồi hỏi khan về sự hài lòng của bé,mà lúc đó vội đi về quá nên không đánh giá rõ với bác được,bé rất tình cảm và làm tốt phần massage khoẻ,tướng tá bé hơi múp nhưng nghe bảo là bé đang cố lấy lại vóc dáng mlem,rất đáng mong chờ lúc đó sẽ trở lại gặp bé vào dịp khác,vì phần khoẻ bé làm tốt và phần thư giãn
tip và vé có code tổng 800,ông nào mệt mỏi nhức mỏi chỉ cần massage đập tan mệt mỏi thì nên gặp bé + bé rất dâm và nhiệt tình,thanks bác tỉnh đã sắp xếp gặp bé đúng nhu cầu của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
ông nào mệt mỏi nhức mỏi chỉ cần massage đập tan mệt mỏi thì nên gặp bé + bé rất dâm và nhiệt tình,thanks bác tỉnh đã sắp xếp gặp bé đúng nhu cầu của mình. Đợi chỉ câu này thôi, ngon lành luôn chúc mừng huynh ăn lễ lớn

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
Nghỉ lễ thư giãn đầu óc và lên đỉnh luôn cục cưng sướng rân rồi bác ơi

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a zai yêu quý đã ghé trải nghiệm và tin tưởng cơ sở cũng như bé đã đáp ứng được nhu cầu của a zai . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ