Bình Tân Trải nghiệm cơ sở mới cùng bé số 02

Lượt xem: 1,093

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Mình sau khi biết tin cơ sở mới ra liền tham gia làm diệp vụ trải nghiệm để cho đánh giá cở sở với bài rv chân thật cho ae , số là lâu lắm rồi mới đi lại bộ môn này , cả ngày lu bu công việc ngoài đường vừa mệt vừa áp lực thì lướt về diễn đàn xưa coi có cơ sở mới thì thấy địa điểm này đang hot , liền sách con xe chạy qua liền, đưa thủ tục xong lên phòng chơi may rủi , vào phòng xông hơi khoảng 10p thì ra nghỉ thì e lên chào mình rồi kêu a nghỉ tý cho ráo mồ hôi rồi đi tắm, em ngồi xuống khui bò húc cho mình uống kêu: "a uống đi cho nó sung " ngồi xuống tám chuyện tý xong vào bồn tắm, e tắm rất chu đáo và tiện thể cứ đưa 2 quả cam vào mặt mình thế là tiện thể làm quả cam luôn, tắm xong trước khi ra e khuyến mãi thêm màn lưỡi sơ từ trên xuống thằng e lấy cảm xúc thăng hoa mình tranh thủ khám phá luôn vòng 4 e thì khi trạm vào thì e bắt đầu rên lên làm kích thích qua mình bắt đầu làm nhanh hơn thì e sướng qua người co gật lên vì sương, được lúc thôi để dành lên gường chiến tiếp 2 người xuống lấy khăn cho nhau khô ráo.
Em kêu a nằm ngửa nha để e massage khoẻ từ đầu đến tay chân vì e cũng rất thích massage khoẻ lên đâm khá kỹ nha, xong quay người lại đầm thâm chập nữa.
Chuyển đến phần mệt thì trước khi vào trận thì e mang lon bò húc vừa uống đở ra cho mình uống a uống hết đi rồi chuẩn bị cho trận chiến haha mình cũng ráng uống hết để có sức chiền e, a e nghe là biết độ dâm của e tới đâu rồi đó, bắt chiền bằng màn thoa dầu rồi đi đường lưỡi với vòng 1 đi kèm theo từ tai cổ lưng mông đít xong lại vòng lại lên trên thêm 1 lần nữa phế lắm, xong e lật người lại và tiếp tục dùng đường lưỡi từ trên vú xuống thằng nhỏ rồi mình cũng tiện thể thi triển bóp vú long chảo thủ và khám hang động của e thì lúc e đã tấn công thằng e và mình cũng tấn công v4 dần chuyển sang tư thế huyền thoại mình bắt đầu tấn công mãnh liệt v4 thì e rên trong sung sướng và co gật liên tục vì sường, e a nhìn e co gật vì sướng sẽ rất kích thích mình tấn công luôn, e tấn công nhanh mình đã đầu hàng ra trong sung sướng.
Face 7d
V1 8d
V2 8d
V3 8d
V4 9d nhiều nước
A e nên tranh thủ vì cở sở đang giảm 50% lận, ghé thăm bé số 02 độ dâm khỏi bàn và có cái khá thích là khi mình khích thích e co gật lên vì sướng.
TIC @Lục A Ka và cơ sở nha
Tip Bằng vé

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
có vẻ ngon đây , cho hỏi bé có tha thu hem bác =))

• Haha
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby cảm ơn bác đã đến thăm và trải nghiệm dịch vụ của Ruby… sự hài lòng của bác là động lực để cs tiếp tục nâng cao chất lượng dịch vụ để mang đến toàn thể quý anh một sân chơi ưu tín khu vực Bình Tân.