Q.10 - Trải nghiệm combo vô cực pa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Trải nghiệm combo vô cực pa

Lượt xem: 951

Phuc05

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/21
Chủ đề
2
23
26
0 ₿
Cũng 1 tuần làm việc không đi xả stress nên lên diễn đàn lướt thử có gì mới không thì thấy pa đang có tri ân khách hàng bán gói combo siêu giảm giá êm quá nên gọi trước coi đúng không gọi thì bạn lễ tân bắt máy nói dạ đúng nên mình tắt đt chạy qua trải nghiệm luôn cho nóng.

Đến nơi thì có bảo vệ và phục vụ chào đón đưa vào tận quầy. Có Bé lễ tân tư vấn các gói combo từ đầu cho mình xong mình chọn gói combo vô cực . Combo nên phải thanh toán trước...

lễ tân cũng báo lại là combo không phát xin thêm chi phí nào hết ạ rất dễ thương, xong bé mới hỏi mình biết số nào hay có yêu cầu số nào khộng ạ

lúc đầu coi diễn đàn thấy PA có review bé 568 nên hỏi bé trống không bạn lễ tân nói bé trống nên book liền chắc có duyên..

sau đó có bạn phục vụ mời dẫn mình lên phòng cũng chu đáo chuẩn bị tất cho mình đổi dép thay đồ lấy khăn đầy đủ..
Vào xông hơi tầm 5 10p thì bé vào tướng người múp hơi chuppy nhưng body da trắng mịn nha làm mình rạo rực không xông nữa đi ra...

Vừa trò chuyện tay thì khám phá hehe
vừa lau khô người cho mình sau đó bé dắt mình vào bồn tắm . Bé tắm kì cọ sạch sẽ cho mình sau đó bắt đầu nâng niu thằng nhỏ của mình bú lấy bú để kèm theo cái tay điệu nghệ thế là mình out luôn 1 cái trong bồn hơi nhanh

Sau đó bé vệ sinh lại cho mình sạch sẽ rồi dắt mình qua giường
. Bé đi lưỡi khá điêu luyện tới nỗi thằng em mình nó lên tiếp lần 2 . Bé dùng cặp ngực bự to tròn trườn khắp người mình xém xíu là out luôn mà hên mình vẫn kềm được . Không bỏ qua cơ hội mình khám phá v4 của bé . V4 của bé gọn ràng sạch sẽ còn nhiều nước húp cực đã,

sau vài skill của bé thì mình cũng chịu thua out luôn lần 2 xong cũng nằm cho bé matxa khỏe lấy sức để lụm thêm cái nữa cho lên mây luôn mà cái thứ 2 bé hút sạch sẻ không chừa sót 1giọt nào hết nên chịu thua,

Kết bài bằng màn matxa khoẻ nhẹ nhàng.bé matxa khoẻ khá tốt. Rồi em tắm lại cho mình lần nữa xong bé kêu mì bò trứng lên cho mình tẫm bổ . Sau đó bé dắt mình xuống tận quầyy

Tổng kết bé 568
Bé nch khá hợp vui vẻ cho 9 điểm.
V1 to tròn
V2 đầy đặng mát tay
V3 ổn áp
V4 thì múp rụp sạch sẽ
Vô cực combo 1850 có code Camparo còn 1750 tip cho pv coffee cho ae vui v

Sifu

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/1/21
Chủ đề
0
18
10
35
0 ₿
Chúc mừng bác tìm được bé sò múp rụp kkk

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
223
2,159
2,175
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ em cảm ơn anh trai đã lựa chọn dv của bên em ạ hân hạnh phục vụ anh lần sau ạ

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
223
2,159
2,175
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿