Cần Thơ Trải nghiệm corona cùng em Quỳnh massage King

Lượt xem: 3,310

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
84
30
0 ₿
Tính bỏ massage ít bữa để thằng em thư giãn nên có rủ ae đi karaoke để giải sầu, ai ngờ bể kèo. Được ông anh tài trợ cho chuyến thăm quan King, đó giờ cũng chưa đi nên ăn nhậu xong hí hửng dọt qua liền.

Mình có hẹn a qli book bé Quỳnh 21h, nhưng do sếp rủ nhậu đột xuất nên không báo kịp, 23h mới qua nhưng anh qli vẫn zui zẻ.
Đánh giá sơ csvc
Phòng rộng
Bồn nằm 2 người vô tư

Vô phòng xông khoảng 5 phút thì em nó bước vào, nhìn em qua lớp cửa mờ chịu không nổi nên đành bước ra. Nhưng em ko chào mình như những em khác ( hơi buồn )
Em kêu mình bước vào bồn để tắm, ngồi quay lưng em tắm cho mình như mẹ tắm con ( khá kĩ ), được 5p em kêu mình lên giường để matxa khoẻ
Phần khoẻ này em làm rất bài bản nha ae, đi từ chân lên đầu không thiếu phần nào, ae nào đam mê bạo lực thì kiếm em nó. Điểm trừ là em nó đang bị bệnh hay sao á, ho từ lúc lâm bồn đến cuối giờ, 1 tay em bụm miệng để ho còn 1 tay em đấm lưng, sau đó em dùng tay đó để cầm tay mình nữa mới ác :(( nếu mà dịch như lúc trước thì thấy hơi ghe .
Phần matxa mệt thì do mình đi vé thường nên không có thái, chủ yếu thư giản như bình thường. Em vừa dùng tay vừa dùng miệng đều nên khá ok, mắc cười khúc em đang ngậm con kiu mà phải rút ra để ho xong ngậm lại tiếp.
Đánh giá ktv
Nhận biết : có tha thu nhẹ, hợp nhãn cho ae nào đam mê mực
V1 7 real, vừa đủ dùng nha ae
V2 8 nhỏ nhỏ xinh xinh
V3 7 cũng nhỏ nhỏ xinh xinh như v2
V4 thì em chưa khám phá.
Tổng kết
Tic : được mời
Tip : 500 + locker 50 + quản lí 100

Tổng thiệt hại 650k
Lần sau sẽ trải nghiệm vé vip hơn với bé khác khoẻ mạnh hơn, chứ bé này bị bệnh mà phải đi làm thấy cũng hơi tội, gặp ae nào khó thì cũng mất vui.

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
84
30
0 ₿
Cập nhật tình hình hiện tại : Sổ mũi, nhức đầu, ho có đờm luôn rồi nha ae.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Đi từ hôm nào vậy bro. Covid cũng 3-4 ngày mới dính á kkk

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Dầm mưa thì ít khi có đờm à, nhưng mà mới hôm qua thì hôm nay chưa ra covid nổi đâu. Tầm giờ đến t3 mà có sốt thì chắc covid, còn k sốt thì test nhanh là chính xác đó bác kkk