World Cup Q.1 Trãi nghiệm cực đỉnh với em hotgirl 19

Lượt xem: 1,407

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
230
58
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lại phải trả bài report cho mod sau khi nhận code WC, ko dài dòng mình hẹn sớm bé 19 vì muốn gặp lại em mà cứ lỡ hẹn suốt do các bác cứ ngăn cản em suốt.
Đến nơi trình code, em lễ tân xinh gái hỗ trợ nhiệt tình, locker dẫn lên phòng ở giữa ko có ghế vua nhưng ko sao mình vẫn ko bận tâm lắm . Vào xông hơi chút chờ em vào cơ mà nóng quá nên mở cửa mấy lần. Cuối cùng em cũng bước vào với nụ cười tỏa nắng. Cá nhân nhận thấy sau lần gặp lại em: xinh hơn nhe, nói chuyện nhiều hơn, dâm hơn và có vẻ hấp dẫn hơn lần đầu mặc dù em ko nhớ mình do lâu quá ko gặp.
Anh em tâm sự chút cho ráo mồ hôi mà em cứ rờ kiểm tra cây súng to hay nhỏ. Em nói : “C* anh bự quá chắc đút lỗ sướng lắm”, mình thấy cây hàng cũng đủ số trung bình thôi chứ bự phải tụi Tây mới sướng nhưng em nói em làm hàng ngoại cũng nhiều mà nó ko cứng như mình cứ dở dở ương ương thế nào ấy.
Nước cũng đầy em dìu mình vào bồn tắm rửa nhẹ nhàng bằng dung dịch vệ sinh mắt lạnh, bắt đầu công đoạn làm tình đỉnh cao tại bồn nhưng vẫn giữ lại tinh binh cho hiệp hai. Phải nói em kích thích trong bồn với cái lưỡi điêu luyện và tiếng khẩu dâm đầy cảm xúc “Đút lỗ em đi anh “ ở ngoài mà nghe tưởng đang vượt rào trong đây, mình thì chỉ phản ứng yếu ớt bằng tay bóp miệng ăn bưởi. Bưởi to ngon mềm mại cứ như real mà núm nhỏ đầy kích thích , phải nói em có bộ ngực ko chê được.
Hai đứa lau khô rồi lên giường xả hơi chút rồi chuyển sang hiệp 2 .
Đỉnh cao làm tình đã được em chuẩn bị cho hiệp 2 với màn đi thái và Nuru muốn out cmn. Mình cũng chống trả yếu ớt chứ đa phần nằm để em hiếp cho thoả mãn vì em nói” Em nhu cầu cao lắm “. Em yêu cầu đổi nhiều tư thế cho sướng nên anh em lăn lộn đủ kiểu để rồi bắn hết vào em ko còn 1 giọt nào, thật sử cảm giác làm tình ngất ngây khó quên.
Xin phép ko cho điểm đánh giá vì ở đây ai ko biết bé , một số rất hót ko thua gì em Mây 16, với mình cả 2 em là một đỉnh cao ko chỉ về nhan sắc mà cả kỹ năng cũng như cách phục vụ gây thương nhớ. Mặc dù mỗi em có cách làm khác nhau nhưng vẫn gây nên sự háo hức mong đợi mỗi khi gặp lại.
Cám ơn mod đã hỗ trợ code vẫn sẽ chăm chỉ chơi event và report kịp tiến độ cho diễn đàn

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Chị 3 Báo