Q.2 Trải nghiệm cực tệ với no.68

Lượt xem: 1,408

Anh hùng về đêm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/22
Chủ đề
2
15
0
0 ₿
tầm 11h đang lang không biết làm gì thif ghé qua num1

lúc vào thì có locker dẫn vào nhưng khi chọn KTV thì quá tệ iPad thì hết pin nên không xem được , hỏi thăm số này số kia thì lock lại bảo nghỉ hết rồi trong khi những số đó vẫn còn lam
còn về số 68 thì nói quá tệ. Lúc vào thì chả thèm chào hỏi hay nói gì còn lúc hỏi thăm thi kiểu trả lời cho xong
về massage khoẻ thì đấm hơi yếu so với mình cũng không có gì đáng nói
con về mệt thì thôi khỏi nói , mọi thứ làm rất nhanh không hề hỏi ý kiến mình cứ tự làm cho xong . Thế là out rụ xong
ngoai hình
face tạm
V1: vừa tay
V2: ít lipit
V3: chắc nha
Tổng thời gian vào và ra 40p nói chung trải nghiệm rất tệ và ghé đây lần đầu cũng như lần cuối
tip + Tíc 1m4

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
601
378
35
0 ₿
Bác kể rõ hơn đc ko, 1m4 chỉ có vài dòng như vậy hơi trống rỗng, người đọc cũng ko hiểu bác gặp vấn đề gì.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Vô tới mà báo số nào cũng nghỉ + thái độ thì về đi kiếm chổ khác cho lành bạn ơi

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
viết bài nói chung chung, chẳng rõ ràng bác đang bị vấn đề gì?

sao bác biết được các số đó vẫn còn làm và xác định được vậy ta

Anh hùng về đêm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/22
Chủ đề
2
15
0
0 ₿
Nói chung mình thấy bé chỉ là các bước qua loa cho xong Á. Còn sao mình biết còn làm là lúc xuống nhìn iPad đang còn làm. Ý mình ko thích locker ở đây là thà nói các bé chưa tới chứ đừng nói nghỉ rổi để mình chọn bừa. Mình ko thích cách làm nhuw vậy

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Rất lấy làm tiếc về trải nghiệm của quí anh , quí anh có thể cho bên em xin thời gian ghé thăm cơ sở để em xác minh lại ạ !

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
155
57
0 ₿
vãi thanh niên, gần 1 tháng mới report. Chúc mừng ông, bé đợi ông report bé nghỉ lun rồi

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Dạ, bên em đã xác minh lại và quả thật là đáng buồn vì đã mang đến những trải nghiệm không hài lòng cho quý anh ạ !
Cơ sở xin phép được tạ tội và mới lại quý anh 1 vé BODY VIP như một lời xin lỗi ạ ! Rất mong quý anh rộng lòng lượng thứ và cho cơ sở 1 cơ hội được bù đắp lại cho quý anh ạ !