Q.10 Trãi nghiệm cùng 18 Minh Long

Lượt xem: 1,275

Divenoixaqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/22
Chủ đề
4
19
9
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dịp tình cờ được gặp anh @L.O.X trong lần đi khám phá bên chỗ ttc q10, ra đang khá khó chịu thì thấy một bác đi xuống , hai anh em ngồi hỏi chuyện thì khá hợp gu bèn kéo qua quán kế bên nhậu tâm sự tý. lúc về mới mở nick lên thấy cái tiêu đề của ổng, không biết có phải nay ổng đi ở đó nên tui bị sụp theo không mà sao ái tiêu đề ổng nó uy tính vậy......nhưng bù lại lúc hỏi ổng bên Minh Long thì ổng cũng gọi hỏi biết còn 18 đang trống ổng bảo ok ấy đi đi , chứ ổng về, không biết lý do nhưng nhờ vậy mà tui có buổi trải nghiệm đúng nghĩa bù đắp và sướng nhất.
Đầu tiên kiểm tra xem ML có khuyến mãi gì không, nảy tốn gần 1 củ rồi, thì có đồng giá 399k . vậy được à. qua làm vé tắm.
Mà ổng dặn là vé tắm có 2 loại , 1 là tắm chung làm thái thì 700 và 1 là tắm chung có nuru luôn thì 900 thế tui chọn vé 700 , không vướng xương lúc nảy là đi luôn 900 rồi.
Yêu cầu 18 trước nên đến nơi ngồi tý uống chai nước xong lên phòng.vẫn thang bộ truyền thống lên cơ sở tương đối, giường rộng như bên dubai , bồn vừa 2 người, phòng xông khá nóng, lấy cái khăn trùm lên thì đỡ , mà tầm tý bắt đầu quen nhiệt độ lại thấy sướng, mồ hôi ra ào ào, mấy cái dầu hồi nảy đi nhờ vậy mà ra theo. xông đã bước ra thì em đang ngồi trên giườn chờ sẵn, trùi nhìn dáng là thấy ngon rồi, ôm đã, em lau người xong lau thằng em rồi vuốt ve khiều khiều nó mà nó ngoan quá nên vẫn ngủ , em thấy thế đưa tui vào bồn tắm luôn, đúng là vào thì khác hẵn, nước âm ấm cái gì cũng nở ra, thằng nhóc nở theo them cái tay em nó lại khiêu khích rồi em hôn lên cổ lên ngực, mơn mớn làm tui khá là phiêu , mắt thì chỉ biết nhắm hờ, tay cứ bóp 2 cái vú của em nó mà phê phê. Em thấy thằng nhóc nó lên quá sừng sững , em vuốt ve nhẹ rồi bảo lên giường nằm ngữa em xoa bóp trước một hồi cho nhóc nó êm lại rồi mới nằm sấp để tiếp tục xoa bóp.
Massage khỏe : em làm khá ổn , đủ để giản cơ ra , thư giản nhè nhẹ.
Massage mệt : bắt đầu em trườn cặp ngực lê la khắp cơ thể , thềm phần lưỡi em ẩm ướt tê tê , em yêu thích bộ môn trườn thái này lắm nhé, cứ từ từ thưởng thức em làm, từ sau ra trước đến lúc em ngoạm lấy thằng nhóc thì nó đãng sẵn sàng phun trào, nhưng đâu dễ vậy em cũng tiếp tục thả nó xuống xong em trườn hôn hít để tui khám phá vòng 4 ướt át của em một hồi rồi em mới bắt đầu dứt điểm, pha dứt điểm của em kết thúc bằng màn bắn tung tóe, tiếc không nâng gói cia chắc còn sướng hơn nữa.
em lau người rồi ra vs lại xong trở lại với đôi tay mát rượi xoa bóp cho tui một hồi rồi kết thúc buổi thư giản với phần tắm lại rồi chia tay em .
Buổi thư giản đầy hài lòng với app @Camapro giảm đồng giá và bé 18 @Massage Minh Long rất yêu nghề.
Thiệt hại nhẹ nhàng 400k vé 700k tip là chịu mốt. pv cf .

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
18 xem coi bộ ngon à nha, chúc mừng bác gặp được hàng ngon

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Divenoixaqua đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Minh Long đã nhập code anh mà anh @Divenoixaqua đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
hên ổng kg đi chung, ổng mà đi chắc vào hết thợ làm cho bác luôn ấy.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long cảm ơn anh đã ghé và có buổi thư giản với bé 18 rất vui vẻ đầy cảm xúc, mến chúc anh luôn vui vẻ và thành công trong công việc .

dangsuong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
45
15
0 ₿
rảnh vào làm suất nghỉ trưa với 18 đúng bài liền, em xoa bóp nc vui xong thư giản cho phát khỏe ngay.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿