Bình Tân - Trải nghiệm cùng bé 18 dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Trải nghiệm cùng bé 18 dubai

Lượt xem: 664

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
26
89
75
Sài Gòn
0 ₿
Ở nhà buồn ko biết làm gì lại nhớ các e ở Dubai nên qua thăm
Qua quan 10 ăn uống xong lên lịch hẹn thì thấy bé 18 đc các bác review khá hot nên quyết định book em
Do book trước nên bé vào khá nhanh
Mình đã đi đc 4 số thì số 18 theo mình là mặt rất xinh. Bé mặc 1 bộ ren hồng rất sexy . Vừa vào thì bé chủ động tấn công khá mạnh so với các bé khác. Sau 1 lúc kích thích thì bé dân mình vào bồn tắm
Phần tam bé tắm ko nhiều nhưng kích thích rất sướng hen là mình kiem dc . 1 ưu điểm nữa là bé ngồi sát tam cho mình . Các bé kia ngồi xa quá . Do bé chủ động nên mình cũng bớt ngại. Thêm bé có vòng 1 to nên hôm nay đc bú bình no nê
Phần khỏe bé làm đủ bài . Tuy nhiên mình vô Dubai chủ yếu để mệt . Nên bé làm 2 chút kêu bé nằm xuống 2 anh em tâm sự . Bé hơi ít nói tuy nhiên nếu ae chủ động bắt chuyện bé cũng rất hòa đồng nói chuyện với ae . Phần mệt bé làm rất kinh nghiệm và kỹ thuật mặc dù bé chỉ mới vào Dubai làm mười mấy ngày . Bé có làm ở chỗ khác 7 tháng. Bé làm rất êm khau bj nha. Ko có kiểu mà bị đung răng. Và rất nhẹ nhàng từ tôn chăm sóc từ trên xuống cả hai hòn bi
V1 9 điểm to hàng real
V2 8 đ
V3 9 đ khá to . Hôm nay có 69 nên cảm nhận rất đo so
V4 8 hoi ít nước . Ko có lũ lụt đc như 09 tuy nhiên nghe bé rên khá phê làm mình kiem lòng ko đc
Tổng kết bé có khuôn mặt đẹp v1 real style nhẹ nhàng chỉ là da hơi ngăm chứ ko đc trắng như các bé khác. Bé rất nhiệt tình và vui vẻ
Free ve campro tặng
Tip bằng tic 800 k

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Bài RP chất lượng, mà sao viết bài toàn borderline ko làm đọc rối mắt quá!

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Nguyễn Văn Tặc Răng

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
3/12/22
Chủ đề
5
237
47
0 ₿
Bé này hồi hôm trước đi siêu dễ thương và nhiệt tình luôn mỗi tội dạo này ẻm hot quá phải gọi hẹn trước