Q.1 Trải nghiệm cùng bé 27

Lượt xem: 1,204

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Dạo này thấy trên 4rum hot bé 27 quá. Nên cuối tuần cũng xách đít đi trải nghiệm thử.
Cũng hên là vừa tới thì trời mưa. Vô gặp lễ tân vẫn niềm nở như mọi khi. Ở dubai q1 là khỏi chê mấy phần này. Ngồi đợi bé nghe nói đang có khách cũng sắp xong. Thế là làm luôn tô mì trước khi lên cùng bé. Ăn xong đc 5p thì lễ tân gọi lên phòng, quá hợp lý. Như thường lệ mình lên phòng vẫn xông hơi đầy đủ, từ ướt tới khô. Được vài phút thì bé lên. Trời đấy bé xinh thế, xinh hơn trong hình nhiều. Bé chào mình lễ phép, rồi lấy khăn lâu khô người. Xong 2 đứa cùng vào bồn tắm tâm sự, bé tắm kỹ, tận tình. Mà phải nói bé k cao lắm nhưng là kiểu gu mình. :d . Tắm đx lúc thì tới màn BJ trong bồn, bé ôm cọ sát người vào mình chạm cặp ngực phế vãi. Bút mút nhẹ nhàng cùng với tiếng rên bao dâm nghe mà xém nữa mình out, hên là ráng giữ lên để lên giường :d. Tắm xong sạch sẽ cả 2 cùng lên giường.
Massage khoẻ: bé làm đủ bài, kỹ thuật cũng tốt, nhưng có lẽ là đứng thứ 2 trong những ng mình gặp(ai đọc bài của mình nhiều chắc biết ai số 1 nhỉ :v)

Massage mệt: bé làm cũng rất đủ bài, đi lưỡi toàn thân, cặp bưỡi khám phá nơi, bé này thêm đc cái wc nữa, cơ mà mình thì k hứng thú lắm chuyện đó lên nói bé thôi. Thế là lật ngửa ra tới màn BJ thần chưởng. Bé nhẹ nhàng ngậm từ từ đầu, đá lưỡi mút chăht trời đất nó phê. Rồi sau đó con cu mình nằm gọn trong miệng bé. Mình thích nhất skill bé ngầm thật sâu vào để vài giây sau mới rút ra và BJ. Ngậm nó ấm vãi ra. Và thết là BJ đc vài phút mình cũng out mất tiêu. Hơi tiếc vì còn muốn sướng nữa. Xong bé lâu sạch cho mình và nằm ôm hôn xíu rồi 2 đưa đứng dậy đi tắm.

Nhận xét:
Csvc: 10đ. Dubai là số 1 rồi
V1: căng tròn, ti đẹp
V2: có tí lipid nhưng rất ít. Vẫn rất đẹp
V3: vẫn là doggy k chê vào đâu đx. Dubai có cái kiểu bé nào v3 mà đc doggy thì cũng bao phê
V4: k tìm hiểu kỹ.

Tổng thiệt hại:
Tick: 800 (đã trừ code)
Tip: 900

Thế là còn 2 bé 09 với 16 ở đây cần phải check, hẹn 2 bé lần sau nhé. Nhưng mà nếu k phải vì check mới thì 27 cũng là một lựa chọn rất xứng đáng cho ae nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea, Mr Mìn and Comando_8x

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Lần sau up len onsen2 cho nó trọn vẹn này, em ấy có nhiều skill ẩn lắm.

• Haha
Điểm cảm xúc: Chelsea

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã dành thời gian viết vài dòng chia sẻ cho bé cùng cơ sở ạ , rất mong sẽ lại được đón tiếp anh nhiều lần hơn nữa ạ
Gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn