Bình Tân Trải nghiệm cùng bé 59 Bình Tân

Lượt xem: 1,115

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kyororo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
9
17
20
0 ₿
Hello các huynh,
Sẵn hôm nay cao hứng bên Dubai Q1 nên mình cũng review luôn bé 59 Dubai Bình Tân luôn nhé.
Do cơ sở gần nhà mà ông bà ta dạy rồi, bụt nhà hông thiên nên mình cũng chưa đi nhưng bữa trời xui đất khiến nên cũng tấp xe vô thử.
Tính là gặp số 17 nhưng bạn locker báo số 17 nghỉ lâu rồi nên hơi hụt hẫng, xong chọn bé 59 luôn.
Về csvc thì vẫn đạt chuẩn dubai nhé tuy nhiên nhỏ hơn bên luxury quận 1.
Đang xông thì bé vào, công nhận là bé dễ thương, size nấm lùn cưng cưng cho các bác thích kiểu nhí nhảnh nhé.
Bé nói chuyện khá duyên, công nhận lần đầu đi thư giãn mà mình nói nhiều ghê.
Màn tắm chung thì bé tắm rất kĩ, tuy nhiên hem có phần BJ trong bồn nhé các bác lưu ý.
Màn khỏe thì ôi thôi tay nghề khá ok nhé, bé còn hỏi mình muốn làm thêm gì không? Rất tuyệt vời cho dân văn phòng ngồi cả ngày như mình.
Màn mệt thì bé làm rất là phê, tuy nhiên vẫn chưa nhiệt lắm như những bé khác mình từng trải nghiệm tại dubai (hoặc do bữa mình đang hơi cảm nên cũng hơi sợ lây cho bé)
Tổng quan:
Tic: 700 áp mã campro
Tip: 900 + 50 cho anh locker

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
17 còn làm mà bà con, bữa mới gặp @@ comeback lẹ mấy ông ơi

• Like
Điểm cảm xúc: huynh đài

Lam Trần

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
59 hình như bé mặc bộ đồ ngủ màu trắng phải ko bro, bữa đi tính gặp bé mà người khác đặt trước rồi nên hơi tiếc

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
155
78
0 ₿
17 còn làm nha, tôi hỏi quản lý rồi, tính sắp xếp 1 2 ngày nữa đi đây

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nay vừa đúng 1 tuần gặp ẽm, có lẽ nào ẽm nghĩ làm ngay & luôn sau khi gặp JL nhỉ...
rồi tới công chiện thiệt chứ chắc mẩm bài bên dưới là REPORT ẢO =))

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn quý anh đã dành thời gian chia sẻ vài dòng trải nghiệm hài lòng tại cơ sở ạ ! Rất mong được tiếp tục phục vụ quý anh nhiều lần hơn nữa .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.