Q.1 Trải nghiệm cùng bé 69 theo đúng kiểu 69 tuyệt vời

Lượt xem: 1,584

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Lần đầu quay lại sau mùa dịch, ứ bấy lâu nên bèn săn code nhanh như chớp để được trải nghiệm vé osen cho máu lửa ngày trở lại, mà không ngờ may mắn được admin inbox cho code osen nên liền book grab đi luôn cho nóng.
Đến nơi thì mới nhớ quên gọi trước bèn phải đợi đến 1 tiếng sau vì full phòng, nhưng chờ đợi là hạnh phúc ae ạ.
Sau khi checking các kiểu thì cũng đc lên phòng xông hơi chờ bé vào. Xông đc 15p thì bé vào mình liền bị hớp hồn bởi ngoại hình đúng gu của mình ae ạ, mặt xinh xinh, 3 vòng vừa đủ xài và đặt biệt là ánh mắt quyến rũ lắm luôn.
Sau khi chào hỏi thì bé cũng đã chỉnh nước xong xui, kêu mình vào bồn tắm tiên với bé, sau một bài tắm cơ bản thì những ngón tay mân mê khắp cơ thể làm mình không thể kìm đc, ôm lấy bé mà hun và liếm khắp người bé, sau đó là màn ưỡn người để mình chiếm ngưỡng và húp trọn v4 của bé trong bồn tắm, với cái lưỡi điêu luyện của mình làm bé phải rên la khắp phòng và tới lượt bé chăm sóc thằng nhỏ của mình, phải nói là rất điêu luyện ae ạ, mình phải kiềm lắm mới không phải out sớm trong bồn.
Xong bé kêu mình lên giường làm ms khỏe để chuẩn bị hiệp 2, phần này bé làm rất tốt và đủ bài nên mình không nói nhiều.
Trong lúc làm thì 2 đứa nc rất vui như thân nhau từ trước, xong tới phần nuru bé triển khai rất mượt mà từ nằm úp tới nằm ngửa từ trên xuống dưới rồi từ dưới lên trên kèm theo âm thanh sống động làm mình sướng phát ngất nhưng ráng kiềm chế, và rồi cũng đến lúc vào thế 69 mình chờ đợi, bé rất chịu khó phần này vì mình hơi lâu ra nhưng bé không hối thúc và rất nhiệt tình, làm mình cũng out trong sung sướng có CIA nhẹ á. Nói chung bé rất nhiệt tình, nc dễ thương và gần gũi. Tks cơ sở đã cho mình cơ hội trải nghiệm tuyệt vời này cùng bé.
Csvc: 8/10
Face: 9/10 tùy gu ae, mặt tròn dễ thương.
3 vòng cân đối sạch sẽ và ướt át.
Tic: free từ admin, tip theo thị trường, tks mn đã đọc rp của mình nha.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
hết nước chấm với bác kkkkk