Bình Tân Trải nghiệm cùng bé 69

Lượt xem: 4,126

Thằng Ngố

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/12/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Làm quần quật cả năm cuối cùng cũng đc nghỉ Tết nên nay quyết định lên cdmaxem có gì hay ho ko thì thấy bên dubai BT vừa review bé 69 nên quyết định thử xem có như lời đồn hay ko,mình vừa vào thì đc anh lễ tân giới thiệu chi tiết, nhiệt tình các loại vé và mình chọn ngay vé onsen 1,ngồi uống nước tầm 5p thì đc anh phục vụ dẫn lên phòng thay đồ xông hơi,ngồi tầm 10p thì bé vào,bé lấy khăn lau cho mình ngồi nch một chút thì bé cùng mình vào bồn tắm,bé trườn ngực hôn hít các kiểu xong bé cũng kêu mình lên giường,lấy khăn lau người lại cho mình ròi mình lên giường nằm.
Lên giường thì mình yêu cầu bé làm thái trước vì mình cũng tính làm 2 shot ấy mà,nàng làm thái thì khỏi chê nha anh em,anh em nào yếu là bất ngờ phun trào ấy nhà,bé dùng chiêu rắn trườn,đi đường lưỡi rất là tê luôn nha,bé kề mặt sát mặt tôi với đôi môi cũng gần đó muốn cắn hết biết á vì quyến rũ quá,em ấy làm thái khá xong thì bắt đầu làm tới thằng nhỏ của mình,bé bj nhẹ nhàng mà muốn phun trào luôn,bé bj mân mê tầm 10p thì vào thế 69 ròi chuyện gì đến cũng đến mình cũng out trong sung sướng.
Hết phần thư giãn thì bé có massage đầu lại cho mình,ôm nhậu nch một lúc thì bé tắm lại cho mình ròi ra về,
Tổng kết:
V1:8đ sờ đã tay rất thích nha anh e
V2: thon gọn 8,5đ
V3:săn chắc,thích nhất chỗ này nhé
V4: nước nôi đầy đủ,cỏ non thơm mát 10đ luôn nha

• Like
Điểm cảm xúc: Phong1310

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân. Dubai Bình Tân mong sec được đón tiếp và phục vụ anh nhiều hơn chu đáo hơn vào những lần sau ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ 69 mụi mụi làm từ 12h hàng ngày ạ. Khi nào anh qua nhớ inbox trước cho Tiên Tiên hoặc alo Hotline cơ sở để book lịch và các mụi mụi chuẩn bị phòng trước cho anh nha

• Like
Điểm cảm xúc: Alialone

DinhTai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/3/22
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
check inbox Tiên Tiên ơi