Q.7 Trải nghiệm cùng bé KTV 99 mới.

Lượt xem: 392

tinhanh89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/6/24
Chủ đề
1
1
1
1080 Phạm Thế Hiển Quận 8
0 ₿
Một trải nghiệm khó tả cùng bé KTV99 mới vào nghề.
Nay có cơ hội Review cho ae bé 99 mình mới đi chiều hôm qua..!
Tình hình là mình cũng hay ghé VTB chơi...cũng đi qua được vài bé nhưng thật sự mình ấn tượng bé 99 với kỹ năng massage khỏe lẫn massage sướng quá đỉnh..các bé kia đa phần vô bài sướng nhiều còn massage khỏe thì hầu hết làm theo kỹ năng..Riêng bé này mình thấy tay nghề chuẩn...massage khỏe đúng bài và có cảm giác chuyên nghiệp...kết hợp thêm các thế tạo cảm giác kích thích khó cưỡng.
3 vòng bé chuẩn chỉnh( áp lực nhất là vòng 1 chà bá hàng real,núm nhỏ xíu..se se đã lắm)
Lúc mà bé ngồi trên thằng em mình..nhịp nhịp như tư thế chịch...tay mình sờ nhẹ nâng niu V1 của em ấy..ult nó phêêê
Nói chung bé nhiều skill lắm...không biết diễn tả sao cho mấy ae...Nói tóm lại bé là 1 trải nghiệm a e nên thử...bé chiều khách,vui vẽ,nằm ôm.ngồi cũng ôm.mặc đồ vô cũng ôm hôn...như NY vậy mấy bác ạ.! Sạch sẽ thơm..gọn gàng..Vếu đẹp quá xá.không xệ ,căng mộng nước..!
Thêm 1 nhận xét..mình đi VTB 1 phần là mấy bạn Quản lí,nhân viên ở đây nhiệt tình..lên phòng thì mấy bé KTV làm nhiệt tình không có công nghiệp,không vòi khách...vô phòng được ăn trái cây,,2 quả trứng thêm phần nước...xuống dưới lại được ăn dĩa mì...kaka quá ổn..Giá cả thì quá hợp lí..Thank các bạn bên VTB và hẹn gặp lại bé 99 trong lần sau...!

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy