Phú Nhuận Trải nghiệm cùng em 77 tại King 69 - Phê và Tê Tê

Lượt xem: 4,018

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Review nhẹ lại em 77 tại King 69 dù đi lâu rồi nhưng giờ mới đủ tiêu chuẩn review nhẹ cho các bác đồng râm!
Tối nhẹ nhàng thì cũng xách chiếc xe tăng qua King 69 ngay hu ăn chơi Xan Phan Sích Lon và ngay quả Ticket 100k nhưng dùng camapro nên được sale off 50% làm ngay gói Nuru Osen !
Lựa qua lại thì chọn được bé nv 77 - anh trai ngay bàn lễ tân khá nhiệt tình cũng rất đam mê congdongmasssage này nên xin cái name nhẹ! Rồi ngồi ngay ngắn chờ lên phòng!Dịch vụ nhanh hay chắc tui hên các bác àh sau 5p là lên lầu 4 vô ngay phòng 402 ( phòng này lần check in đầu tiên em vô tại king 69 luôn)
Như 1 cơn gió bé 77 xuất huện vào phòng !uhmmm nhìn trên ipad là 10 thì khi vô gặo trực tiếp em cũng chấm nhẹ 8đ face nha!
Bé dịu dàng lắm - Anh cởi đồ đi em đợi!moá ơi ngọt như mía lùi lần nữa!
Phòng xông thì ok nha nhưng nghĩ nó mà nồng thêm mùi thảo dược nữa thì chắc mệt mỏi tan biến nhanh hơn!hay tại tui khó tánh quá! nhẹ nhàng xông rùi ra thôi em lau người kỹ và mời nước còn bé thì lo pha nước trong bồn!
Vô trận 1 rồi này các bác ơi!Em nhẹ nhàng tuột hết đưa vào bồn!Tắm rửa nhẹ nhàng như mẹ tắm cho con- ới các các cẩn thận cái vụ em đó hay phá phá chọt chọt thằng nhỏ nha- yếu yếu ra cái là uổng lứm áh!em qua ải tắm rửa xong là tới phần relax lâm trận lần 1!ngồi tại bồn em mân mê vuốt ve nhẹ rồi tấn công Bj tới tấp!ngồi không hết bài em ấy bắt đứng lên! cái lúc này bác nào mạnh thì em xin cái bí kiếp chứ làm vài ba phát em đành out ngay CIA luôn!giữ chặt nha!phê nha! thua rồi lượm ơi!Tay nghề pro lắmb
Tăng 2 bé lau người sạch sẽ cho em lên giươcng ngay và luôn!cái phần em thích thú nhất là phần massage khoẻ!Ai chà cũng có nghề đấy chứ không có lướt lướt như mình nghĩ lúc đầu!Khá là Nhiệt thình từ phần masa khoẻ rồi đá nóng và tới phần hấp dẫn again là qua bài massage Thái!
vòng 1 lại đi lòng vòng hết chân trái - chân phải lâu lâu cà khịa chân giữa!Cái này thì em nói thật súng đạn nào chịu cho nổi nó lên nòng mà em cứ lờn vờn!
Hết úp thì qua ngữa!ủa rồi sao thoát được thêm cái âm thanh êm dịu nhẹ mỗi khi lượt vòng 1 rồi đi thêm phần con bướm xunh xinh cà cà nữa thì ôi thôi tui ĐÊ MÊ rơi vào PHÊ như con TÊ TÊ!Lâm trận vẫn cứ cái bài Mèo vờn chuột nhỏ!Em ấy lại dịu đang nhẹ nhàng mân mê rồi vuốt ve ấy mới chết!Lần 1 là thấy căng căng rồi - Lần 2 xài chiêu BJ mới phê banh xác!Bé cũng dễ thương tay tui đi khám ohas nhẹ nhàng từ vòng 1 xuống vòng 3 lạng qua vòng 4 êm ru mà còn được nghe âm thanh rên nhẹ nhẹ nữa chớ!Chịu gì nổi
Ủa rồi đấu sao lại bé 77 đưa tui tới CIA lần 2 mà còn giữ chặt nữa thì làm sao thoát nổi!Sức cạn rồi chào thua đành phải out à out xong còn mân mê nữa thì các bác tê tái nhá!
Về chấm điểm thì mình vẫn nhận xét thật sự CSVC 9/10 (cái phòng 402 bị lời nguyền với tui áh!cái vòi nước nóng yếu nên lúc tắm có hơi lạnh nhẹ! tui chịu nóng giỏi chứ chịu lạnh yếu)
Nhân viên : Bé 77
V1 : 10/10 căng mọng tràn đầy
V2 : 9/10 nhưng vẫn êm nha
V3 : 10/10 khá đã cái này mà cho vỗ nhẹ cái nó sướng tê tái
V4 : 9/10 nhẹ nhàng - sạch sẽ - gọn và khá lênh láng nha!kiểu này 69 là chăc các bác ngụp lặn luôn áh!
Ticket : 1xxx - Camapro còn 400k
Tip : 1xxx
Locker : nhiệt tình - tip 50k
Giữ xe : 20k
Cái này mới biết luôn là xuống ngay Rêcption thì anh trai gửi ngay lại và check vé mình là vé Free nha vì có khuyến mãi với phần muốn anh em trong congdongmassage trải nghiệm thêm về cơ sở King 69 nên luôn chào đón anh em đến! các bác ơi em bị giật mình là có thiệt nha!chứ đi chơi đã được lên tiên rồi mà còn được khuyến mãi vậy thì quay lại check in sớm là có thiệt!
Chúc các bác sớm tới tận hưởng ngon trym và King 69 làm ăn phát đạt!

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
ACE King 69 cam ơn bác Đã ủng hộ cơ sở ạ ... dạo này King Cập bến nhiều em Xinh mời bác và ae rảnh qua thưởng nhé - chúc bác nhiều sức khoẻ , thành công ạ !!!

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Ông này hên thiệt đc free vé chứ dạo mình đi hết cmnr. Dạo này gói đó là kingnew thì phải vé 400 đã có khuyến mãi
60% rồi đó. Muốn qua gặp bé Vy quá.

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: Tommy Le and Massage Quang Thư

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4