Q.1 - Trải nghiệm cùng tiên nữ 262 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trải nghiệm cùng tiên nữ 262

Lượt xem: 587

Nướng khoai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/24
Chủ đề
1
2
1
65 sương nguyệt ánh
0 ₿
Đi nhậu cùng anh em xong thì trong người cũng hơi ngứa ngáy mà cũng vừa nhận lương xong thì liền phi xe qua ngay Ms ACE vì chỗ này gần nhà mình cũng như mình đã đọc khá nhiều bài viết về cơ sở này
Phi tới cơ sở check in thanh toán vé xong thì cũng tới màn lựa chọn ktv , tính mình thì khá là thích các bé mình dây loli, thì loay ngoay xem hình một hồi thì cũng chốt được bé 262 do thấy hình cũng ưng ưng.
- Rồi lễ tân cũng dắt mình lên phòng, thì vào phòng trước tiên thì mình vào xông hơi trước đợi bé, khoảng 5p thì có tiếng gõ cửa bước vào, ngồi xông thêm 5p thì mình bước ra, thì bé khá xinh xắn nha mọi người tướng bé loli đặc biệt là mái tóc màu xám nhìn cứ như mấy bé tây tây khá là ưng ý, bé lau khô người mình và sà vào lòng mình , đút trái cây cho mình ăn đợi khô mồ hồi xong dắt mình vào bồn tắm. Vừa ngồi vào bồn bé dùng vòi sen điều chỉnh nhiệt độ nước nóng khá vừa để rửa sơ người mình trước, rồi bé kêu mình lên giường để bé massage khoẻ cho mình bé làm có kèm theo nuru và đá nóng rất dể chịu xog phần massage khoẻ sau đó bé hun nhẹ mình từ mặt xuống ngực rồi sử dụng chiếc lưỡi thần di sang bên hai đầu ti hai tay bé để kê đằng sau đầu mình, Tới lúc này thì thằng nhóc nó cũng đã lên tiếng mạnh mẽ cứng ngắt như một cây cột đình . Bé nhìn vào thằng nhóc cười nhẹ rồi trêu mình nói từ từ rồi cũng tới thằng nhóc nhỏ của mình. Rồi bé di chuyển chiếc lưỡi thần kì của mình từ ti ngực xuống phần bụng từ từ chậm rãi rồi đến thằng nhóc. Khoảng khắc này người mình cứ như có một dòng điện chạy chậm rãi tê tê từ ngực xuống phần dưới. Chiếc lưỡi đánh lúc nhanh lúc chậm khiến mình không thể nào nắm bắt được nhịp độ rất kích thích, rồi mình cũng không chịu thua liền sử dụng ngón tay kích thích vào v4 của bé, Bé rên nghe cực kì dâm với đó là nước tuông ra cứ như thác đổ sau những lần mình hái trái cây của ẻm. Lúc đó cả hai liền thể hiện ra những bản lĩnh của mình. Bé thì sử dụng chiếc lưỡi đá từ thân đến hai quả trứng cút của mình rồi từ thân thằng nhóc đến wc cảm giác ứ ừ ư . Rồi mình vỗ nhẹ đít bé, bé ngầm hiểu ý quay v4 về mặt mình, mình càng đánh lưỡi bé càng rên lớn hơn kèm theo đó nước tuông vào mặt mình húp lấy húp để. Rồi bé cũng vận công tung ra tuyệt chiêu ngậm hai quả trứng cút ôi cái cảm giác nó phê đến khó tả và mình củng phải chào thua với bé. Sau đó còn thời gian thì mình nằm ôm và tâm sự thêm với bé cho đến khi hết thời gian
Sau một buổi thì mình đánh giá được
CSVC : 9/10 ( Lễ tân, locker nhiệt tình dễ thương )
Bé 262
V1 : 9/10 ( Vếu to nhìn rất đã bóp rất vừa tay)
V2 : 9/10 (Mình Dây, loli đúng gu của mình )
V3: 8/10 ( Vừa đủ, vỗ khá thích )
V4: 10/10 ( Gọn gàng, thơm tho, đặc biệt nước như suối khá là ngọt )
Tổng thiệt hại : 1tr8
Vé: 900 + 900 ( Tip cho bé = tiền vé)

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
106
2,935
1,729
Xì Gòn
35 ₿
Vé Free Onsen
Phi xe qua hem an toàn đâu bác, qua thẳng đó nhậu luôn rồi lên massage luôn cho đủ bộ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage A-C-E

Massage A-C-E

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
46
171
76
0 ₿
mừng a có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé rất hân hạnh được phục vụ a chúc a một ngày vui vẻ ạ