Q.5 - Trải nghiệm đáng nhớ cùng 29 bigbang | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Trải nghiệm đáng nhớ cùng 29 bigbang

Lượt xem: 1,017

Teo23441

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/3/23
Chủ đề
3
3
0
Q12
0 ₿
Hello các đồng râm,

Dạo này thấy khó chịu bứt rứt trong người nên đi tìm nơi để giải sầu.
Lượn lờ 1 vòng thì vẫn là big bang, sự lựa chọn số 1 cho ae nếu ae chưa biết chọn gì

Vừa đến thì a locker tiếp đón rất nhiệt tình, đưa ipad và tư vấn rất chi tiết.
Sau 1 hồi thì mình chọn số 29 vì đọc review cũng nhiều ng khen rồi

Sau 5p thì lên phòng, cơ sở vật chất ở đây mình đánh giá 5 sao, rất đầy đủ, từ xông ướt, khô cho tới phao phủng, đặc biệt bồn tắm rất rộng rãi.

Xông hơi 5p thì e cũng vào. Ấn tượng đầu tiên là xinh và có damdang. Em chào hỏi từ thằng anh cho tới thằng em. Sau khi khám phá sơ bộ thì em lôi mình vào bồn tắm. Tắm táp rất kĩ và điều gì đến cũng sẽ đến. Em đi đường lưỡi từ chân cho đến tai, lick ti phê tận óc. Rồi e chăm sóc thằng nhỏ rất kĩ làm mình đầu hàng sau 10p chinh chiến.

1 phần mình rất thích ở 29 là massage khỏe rất vừa lực và luôn hỏi khách muốn mạnh hay nhẹ hơn. Massage khỏe xong thì rất sảng khoái và lại tới phần mệt.
Em đổ dầu và bắt đầu trườn nuru, trườn từ trc ra sau, và liếm khắp người làm mình xém out. K chịu nổi mình lật em lại rồi khám phá từ trên xuống dưới. Cuối cùng 2 đứa 69 và out trong cái miệng ấm áp của em

Đánh giá:
V1: 9/10 hệ cam nhưng real
V2:ôm rất sướng
V3: to, vỗ đen đét
V4: gọn gàng

Số 29 và cs big bang là nơi đáng để ae trải nghiệm, k chừng lại bị nghiện giống nhiều ae :))

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
993
311
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cs và có một bài đánh giá về bé ạ