Cà Phê TRẢI NGHIỆM ĐẦU ĐỜI CAFE ĐÈN MỜ TRÊN ĐƯỜNG CỐNG LỞ THẬT LÀ XUCANA.

Lượt xem: 19,510

BinBo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
3
37
6
0 ₿
Hôm nay sau buổi hẹn với cô bạn ở tân phú thì chạy về gò vấp. Trên đường về thì thấy có mấy quán cafe đèn mờ thế là nhớ ra lúc trước có xem bài review của một bác trên diễn đàn về cafe đèn mờ trên đường Cống Lở thế là nổi gió đổi hướng qua đường Cống Lở lượn một vòng thì thấy có mấy quán ở đầu đường Cống Lở hướng từ PHY về PVB, bèn chuôi đại vào một quán có tên là MiNa2, quán thì cũng nhỏ có 2-3 bàn à, vào thì chỉ thấy có mỗi chị chủ ngoài ra không thấy ai, thế là kêu 1ly sting, xong ngồi uống đâu được tầm 5p thì chị cũng lại ngồi kế bên nhưng nhìn chị có vẻ không được thân thiện với thoải mái cho lắm, chị ngồi im lặng một lúc tầm 5p thì chị kêu vào trong ngồi rồi chị massa cho, thì mình cũng đi theo vào bàn trong, mih vừa ngồi xuống thì chị đã sờ vào cậu nhỏ rồi, mình thì lầ đầu đi còn hơi bỡ ngỡ không biết massa ở đây là ntn, thì mình có hỏi là massa ntn vậy c, giá ntn, c bảo 200k thì mình cũng oke, thế là c cởi quần mih ra (chỉ cưởi tý síu thôi k cởi hết ) xong bắt đầu c dùng khăn ướt lau sạch cậu nhỏ, mih có bảo mih bị yếu nên c làm nhẹ nhẹ thôi ), mih cũng chỉ đc sờ mó thôi, c cũng k có cởi đồ của chị ra nữa, thế là c bắt đầu HJ nhưng khúc này vì c trùm khăn ướt lên cậu nhỏ nên làm mih hơi đau, thế là cậu nhỏ mình mới dậy được một síu thì lại xuống và k lên lại nữa ( vì hơi đau), c làm một hồi k ra cũng k lên lại thế là c bỏ đứng dậy luôn @@, xucana, c còn bảo mình chọc tức chị đó nữa chứ @@. Xong c ngồi c bảo buồn ngủ, thế là mình bảo tính tiền thì chị kêu 200k, mình bảo chưa ra mà cũng 200k àh, c kêu “uh đúng rồi” nếu ra giá khác, mình hỏi khác là khác ntn, c bảo “ra là tính 230k”, , xucana thế là mình đưa 200k và ra về. “chị đó 93” mình nhỏ hơn. Không biết nên ấm ức hay không nhưng lần đầu trải nghiệm hơi fail. Chán thật sự các bác ạh.

• Haha
Điểm cảm xúc: danchoi80

BinBo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
3
37
6
0 ₿
Chuẩn r bác, bthuong đi massa thôi, muốn đổi gió đi lần xem sao, nhưng ai đời k như mơ bác ạh