trải nghiệm điều mới mẻ, 07 dubai gò vấp

Lượt xem: 2,147

ladykiller69

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/9/22
Chủ đề
5
16
5
0 ₿
Tình hình hôm nay rảnh ghé thì Massage Dubai gò vấp, nghe bạn lễ tân cho biết có bé hoa khôi thôn nữ 07 mới về nện là ok liền. mong là không thấy khác biệt so với hình.

Lên phòng trong lúc ngồi đợi thì ngó qua csvc, kiếu style mờ ảo phòng ốc cũng tạm. Được vài phút thì em bước vào, ấn tượng ban đầu là em rất lễ phép. Em nói chuyện khá vui vẻ, vừa nói chuyện vừa lột đồ chuẩn bị phòng cho mình xông hơi. Nói thật cái cảm giác vừa tắm sục vừa được em vuốt lướt cho thằng nhỏ nó tuyệt vời lắm bác.

Bé này tuy trẻ đẹp nhưng mới chập chững bước vào nghề, nên bác nào thích thể hiện bản lĩnh đàn ông, dẫn dắt cuộc chơi sẽ khá ok.
Bé thuộc dạng nhẹ nhàng tình cảm, 2 ae làm mơn mớn trong bồn, đường liễm lưỡi và những cái vuốt mơn mởn của em cũng đủ mình out tại bồn. tiếng nước chảy róc rách cùng tiếng thở rên nhẹ của em, được khoảng tầm 20p mình cũng out trong sung sướng.

Bé dìu mình ra giường massage khỏe tạm ổn, kèm thêm màn chà ngực và 69… Riêng tui thấy bé còn mới nên cũng không kì vọng kỹ thuật nhiều, được điều hàng họ các thứ thơm và mới,, có duyên sẽ quay lại training bé lần sau.

v1: hệ cam
v2 eo ót ok
v3 vừa tay

tic 300 (đã được giảm 50%)
tip không giảm

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dạ ko biết bác trải nghiệm lâu chưa ạ? Hiện Dubai GV đã ngưng sữa chữa 3 tuần nay rồi ạ.