Gò Vấp Trải nghiệm Dubai gv với bé #69

Lượt xem: 8,647

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chào các ae lại là garryyau tui đây, cuối tuần có việc lặn lội qua Gò Vấp, lại hóng được tin có bé mới toanh #69 nên xong việc dũng cảm trải nghiệm coi sao. Đến nơi với bộ dạng rũ rượi, được một bạn khá nhiệt tình dẫn lên lầu nghe tư vấn các gói, xong xuôi tui mạnh dạn chọn gói Thái để thử nghiệm. Chẳng biết tui có hơi nhạy ko mà cảm giác các bạn chưa được vui cho lắm. Cơ mà vài lý do cá nhân nên tui từ từ up vé sau vậy.

Lên phòng thì thấy csvc hơi cũ, hi vọng ngày nào đó sẽ được cải thiện. Tui thì xác định hnay ko cần yêu cầu quá cao về phòng ốc. Ah mà ngồi chờ hơi lâu tầm 20p chưa thấy bé lên, bấm chuông hai lần mới có cậu locker lên nói bé đang chuẩn bị. Uhm thôi thông cảm vậy. Khi bé lên tui cẩn thận hỏi lại có phải mang số 69 ko, vì thấy khác biệt so với hình, mong là phần nào do tui đi nắng mệt mỏi nên thị giác 0 được như mọi ngày. Sau khi bé xác nhận, tui cũng hỏi han xã giao, cảm giác nhìn bé cũng mệt tương tự mình, được biết là do dạo này hot quá mần liên tục nên vậy. Lòng thầm hí hửng vầy ra gặp số hot rồi chắc nay may mắn đây. Đánh giá sơ bộ ngoại hình cho ae tham khảo:
Mặt mũi có nét, nhìn cũng ok dù thực chất chưa phải gu tui
V1 hệ cam vn lai cũng khá
V2 lipid ít thôi
V3 vừa vặn
V4 với tui thế là ổn
Về thái độ của em cũng bình thường, chỉ là có đề cập việc nâng vé nên tui hơi nhột thui. Chỗ này tui góp ý, cơ sở nên xác định khách thuộc thể loại nào, nói thật ra có khi họ đã tự nhủ trước đi vé gì, thì quản lý hay các em cũng nên tế nhị đừng nhắc nhiều tránh việc có người tự ái thì cuộc vui sẽ không trọn vẹn. Cá nhân tui thì bỏ ngoài tai cười trừ thôi. Ngoài ra, theo quan sát và hiểu biết của tui thì số tuổi của bé không phải 2k5, chắc có nhầm lẫn gì giữa khai sanh và ngoài đời hay sao hỉ.

Phần ms khỏe bé đấm đá có lực, cá nhân tui thấy tạm ổn. Rồi vài giây im lặng là tui hiểu mình sắp được đi du lịch Thái. Màn này thì hơi nhanh nên tui cũng chưa cảm giác được gì nhiều, sau đó em kêu tui quay người lại, bắt đầu tung các skill đá bi múa cột. Tui tranh thủ phản công chút, khám phá các vòng coi sao, trên cơ bản thì cũng gọi là có chút cảm giác, nhưng nó thiếu thiếu cái gì khó tả. Ngoài ra em kết hợp bj hj theo tỷ lệ 6-4, âm thanh tương đối sống động mặc dù tui cảm giác ko thật. Phải rồi, bản thân tui cũng có cảm giác thật đâu mà đòi hỏi. Sau một hồi cả hai cùng cố gắng thì tui cũng tuôn trào pháo bông. Xong rồi thì tui nói chuyện vài câu bâng quơ và ra về còn tic có code giảm tip như bao người

Chung quy lại có thể bé này sẽ là số hot đối với 1 số ae, cũng có điểm mạnh riêng. Riêng tui thì chỉ đành nói là ko hợp gu cá nhơn thôi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Móc thẻ Đen ra đi a, tấm thẻ quyền lực đâu lấy vả vào mặt lễ tân đóp đóp liền B24đừng tưởng a ko đủ lực.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Dubai xin ghi nhận những góp ý của bác và chuyển đến quản lý để xử lý triệt để những bất cập như bác đã phản ánh!
Một lần nữa Ad xin trân trọng cảm ơn bác đã góp ý xây dựng Dubai!

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Chia buồn cùng vs K, có lẽ ngày Chủ Nhật hôm qua 2 anh em mình hok hẹn mà gặp...

Phải Chăng Là...

Sai Người Sai Thời Điểm

Mình gặp nhau đúng hay sai mà đã chia hai
Coi nhau như chẳng tồn tại
Hợp nhau là do mình thôi luôn sống thứ tha vì nhau
Tìm được nhau dễ dàng đâu có phải bên nhau một ngày

Nay em nói câu không hợp là do duyên số phải không (phải không người ơi)

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
cảm ơn cs đã ghi nhận nhé

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chứ s ? Ko khám người s biết ẻm ko chuẩn 2k5 B06
Nhiêu đây thủ đủ biết a đã xài nhiều biện pháp "thí nghiệm" trên ng ẻm r mới v nèB27

• Like

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Ông bạn có 1 nước đi sai r, nếu đã vòi up vé mà ông bạn không up thì KTV xác định tư tưởng làm cho xong, trả khách này lẹ kiếm mối khác ngon hơn. Tỷ lệ BJ/HJ 6-4 là e nó còn nương tình, bạn lịch sự á.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Đúng là tui ko up vé nên đã xác định ktv sẽ ko quá nhiệt, làm nhanh một tí có thể tạm chấp nhận. Tuy nhiên qua loa và bj ít kiểu như ông bạn nói thì người sai là tui hả. Nói vậy thì phân định cho rõ vé nào là bj ít đi đừng có mập mờ. Hay cho chữ "nương tình", kẻ đi chơi lại được các em ban cho sự ấy chăng

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hoi 2 ng a thiện lành bớt nóng nè. Ý @Dao Nhỏ là đi vé thấp hay bị lạnh nhạt. Tính ra 2 ng @Garryyau có chung cách đi là đi vé thường trc xem thái độ các e s (nói chung gì cũng v, thái độ quyết định nhiều thứ) r mới up. Cái đó thuộc về sở thích mỗi ng thôi. Ở DbGV còn đỡ chứ bên khác chắc gì v được v. Ng a Garryyau thì khỏi nói đâu xa tốt bụng vs mấy bé nhất r, dễ thương nhất r, không nói đâu xa chiến tích a ở DBQ1 Bựa còn xa xa mới bằng, còn Dao Nhỏ thì là ng a xông pha lửa đạn thích đi kiếm hầm thuộc dạng gai góc hơn cả Bựa, 2 ng dĩ hòa di quý đi. Đừng cự nhau e buồn Blacklist cả 2 áB10kkkB11mãi yêu mà.

• Like

Kevin3979

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/1/22
Chủ đề
2
37
6
0 ₿
Từ khi nào mà bắt buộc đi chơi phải up vé vậy??? Tôi thấy đi thế nào cảm thấy vui thôi. Còn vé phục vụ tới đó thì chịu, còn vé phục vụ hơn thế mà mấy bé ko đúng mới đáng nói.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Dịch vụ là khác nhau ok, tùy loại vé nhưng thái độ nó quyết định nhiều lắm bro. Một khi mua vé là khách cũng đã có tìm hiểu r, điều tế nhị ko nên nhắc lại gây khó chịu cho nhau. Bác đi vé cao r thì ai dám nói bro, gặp thớt đi khám phá thích đi từ thấp lên cao, thì thấy unhappy thôi. Mỗi ng 1 cách đi ko nên nhận xét nhau thế
Trên cơ bản thấy a góp ý rất chính xác vụ này

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Bác ấy nói theo kinh nghiệm của bác ấy thôi, chứ đi chơi tui thấy bác hơi căng quá , có nhìu bác từng bị như vậy rồi , bị tuốt lương đỏ cả cây hàng ấy kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Kinh nghiệm dữ a,kkk. Ai tuốt đỏ a nói e, e đi tip thêm cho bé nó,kkk yociexp41

Bộ Kinh Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/1/22
Chủ đề
4
93
6
0 ₿
Nghe bảo là 2k hay 2k1 gì đó,trước từng chinh chiến bên ta quang bửu q8 rồi chứ ko phải moi vào nghề phải ko anh

• Like

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
thấy bài cập nhật KTV trước thông báo bé 69 sinh năm 2k3 mà, năm sinh bé này hơi nhiều nha

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bựa nói quá ah, a làm gì có chiến với tích, cả DBQ1 là chỗ nào giờ còn hem nhớ, nói chứ a phải ngưỡng mộ tuổi trẻ tài cao như e, ai nhìn cũng mê tính cả nam và nữ. A chẳng nóng gì cả chỉ là phản biện chút à. Chắc lâu lâu tới tháng nên thế. Mãi yêu e trai, cơ mà bữa giờ gạ hoài chưa được nha kk

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Để bù đắp những gì đã trải qua ko vui của a e nguyện lấy thân này bù đắp B35 dù a cố quên hay ng ta ko biết thì còn e đây mãi nhớ, v ko ai cướp đc từ e sự khâm phục a, con ng chơi rất gentlemen vs các bé, ko giữ đc a là lỗi của các e r.

• Like