trải nghiệm Dubai Q1 với hotgirl 10

Lượt xem: 1,771

tronvodichoi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/10/19
Chủ đề
2
22
10
0 ₿
tranh thủ dịp Dubai Q1 đang giảm 50% code , mình cũng tới trải nghiệm thử, chưa đi lần nào nên chọn gói vip thái, yêu cầu 1 vài số thì đa phần đang kẹt khách, có khuyến mãi các bác đi dữ quá, may sao hỏi tới số 10 thì có thế là yêu cầu luôn cho mát, thủ tục check code này nọ y chang những nơi khác,
ấn tượng hơn mấy nơi khác là ở đây phong cách sang chảnh hơn, đi tông vàng pha đen, nhưng cái sảnh cảm giác hơi rối mắt vì họa tiết chồng đè hơi nhiều, nhưng nói chung là tạm ổn.
lên trên phòng thì ok hơn, họa tiết như tẩm cung vua chúa y như hình, tông màu cũng đồng nhất hơn ( vì mình bị loạn sắc nên khi nhìn vào khung cảnh nhiều màu quá sẽ hơi bị nhức đầu, mấy bác thông cảm )
vào phòng thấy anh locker nhiệt tình quá móc luôn 20k gửi ít cafe, đang ngồi xông hơi tầm 5p phải chạy ra vì nóng quá , chắc cơ sở mới máy móc còn mạnh, hơi phà ào ào, thôi đi ra ngồi lau người đợi em nó, chưa kịp lau thì thấy em nó vào rồi, lau người xong vào bồn cho mẹ tắm con, tranh thủ giao lưu chút đỉnh, em nó cũng dễ thương thật, như gái mới lớn , chọc ghẹo em nó cũng vui vẻ, xong xuôi lau khô leo lên giường chờ mần thịt
em đi bài khỏe khá tốt, đá nóng, túi thảo dược đủ cả, hỳ hục gần 40p thì em bắt đầu tấn công, chậm mà chắc em nó vuốt từ chân lên mông rồi thả cỡ 2 cái tổ kiến lên đó, trời ơi dã man, phải gồng mình lên chống cự, ngừng nhẹ 10s em nó thoa sữa dưỡng rồi đi thái, cặp ngực không to như bưởi nhưng lại tạo cảm giác sướng phê pha, ngực gái mới lớn ngon thật, còn nguyên sự săn chắc và nảy nở, ác hơn là lưỡi tới đâu ngực theo đó, cảm xúc dồn dập, thấy cộm cộm khó chịu dưới chân nên xin em nó nằm ngửa lại vì cây hàng cứng ngắc rồi ,
ngửa lại chưa kịp thở thì em nó ép ngực tiếp, ép lên cây xúc xích phê quá xém out, thấy không ổn rồi nên bảo em nó vào bài chính lun, em nó cười cái xong bắt đầu quần thảo thằng nhỏ, hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê , chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti , sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao, đưa tay chụp 2 trái cam việt tươi xanh mơn mởn , sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá, cứ như mấy bé sinh viên ấy, chưa kịp khám phá gì mà chỉ đưa tay vào đã thấy khe suối ướt đẫm từ bao giờ, vuốt nhẹ bên ngoài thấy em nó hơi run người, tự nhiên có cảm giác đang làm tình với mấy bé rau sạch ấy, cảm xúc trào dâng, em nó mãi mê kèn sáo trong lúc tui khám phá từ núi đến khe, được hơn 5p thì out trong sung sướng.
em ra làm vệ sinh rồi vào mát xa đầu, bé này dạng nhẹ nhàng tình cảm, pha chút cảm giác đang làm tình với mấy bé rau ấy, ngây thơ lạ
tic + tip 850, locker+ giữ xe 30k
quả là 1 số đáng đi, tiếc là quên xin zalo em nó .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ủng hộ bé và góp ý thêm cho cơ sở của muội, mong huynh sẽ tiếp tục ủng hộ bé ạ ^^ khi huynh quay lại sẽ có món quà nho nhỏ gửi cho huynh ạ ^^

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
hôm rồi gặp bé bé còn giới thiệu them bạn bé là 20 nữa, chắc làm cái sup xem cảm giác thế nào

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
hihi dạ huynh cứ ghé bên tệ xá của muội, có cặp bé 10-20 làm sup tốt lắm ạ ^^

MrKanguru

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/10/19
Chủ đề
0
68
13
25
0 ₿
bé này hơi thấp người chứ em nó mà cao cỡ hơn 1m6 thì .....