Q.6 trải nghiệm em 09 luxury q6 zú bự

Lượt xem: 892

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lão hạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
87
42
0 ₿
mình khá ấn tượng với phòng bên luxury hậu giang vì nó có cái phòng đôi double bồn tắm luôn , tình rủ luôn thằng bạn vô mà thôi phải test thử trước chứ không giới thiệu cho bạn nó lại khinh mình kkkk
nay qua quyết định thử bé 09 trước xem tay nghề em nó sao chứ thấy số đo cũng hot phết
v1 hẳn 94
v2 68
v3 97
nhìn thôi là mê rồi , qua thì vẫn thu tục mua vé rồi chờ phòng , nay địa được ktv trước nên không phải suy nghĩ chọn em nào đỡ đau đầu
ngồi chờ xíu thì cũng đc vô phòng để gặp ẻm , nay mệt nên mình không xông hơi ngồi uống miếng nước ăn miếng trái cây thì em cũng vào chào mình rồi đi mở nước nhìn mông em cứ đánh bên này bên kia nhìn cưng thiệt chớ , nhìn chỉ muốn cắn miếng thôi , chuẩn bị xong các thứ thì em nó ngồi lên đùi mình đút trái cây cho mình ăn , mình cứ thế mà sờ quả zú 94 xem có gì khác không , mà quả thật sờ phê thiệt , nhịn không nổi nữa mình kéo áo ẻm lên mà mút thôi , ngon dã man con ngan mùi cơ thể thơm thơm nó cuốn gần chớt lun
rồi thì em cũng ra bồn dùng tay vén màn rồi mời mình vào , vưa chu đáo vừa cưng , tự nhiên bị mê em này kkk , vô bồn thì chỉ có sờ mó hun hít nhau nhẹ nhàng thôi tại nay mình đi vé nuru 1 nên bé cũng nhẹ tay đầu vô kkk
tắm rửa sạch sẽ cũng là lúc màn massage khỏe bắt đầu em nó đi khá đủ bài đấm bóp ấn có lực cũng phê
qua phần mệt : em mở đầu bằng màn đi lưỡi khắp người mình rồi cổ rồi ta , xong rồi đến massage bằng ngực quả ngực bự thì các bác biết rồi , vừa mềm mềm núng nính trườn nó pheeeeeeee , rồi màn mình thích cũng đến , em nó đổ thêm dầu rồi bắt đầu màn chà bướm , em cứ đi hết người rồi dừng lại ở thằng em mà chà, rồi em cúi xuống vào thế rồi em bắt đầu bú , cảm giác cứ lạnh lạnh , thì ra em đã ngậm viên kẹo the từ lúc nào mình không biết luôn , em đi nhịp nhẹ nhàng rồi mạnh dần , cảm giác như bị em nó hiếp vậy khúc này phê quá nên out luôn . rồi mình đè em ra húp v4 em nó , không thể nào bỏ qua được , mình húp đến khi nào em nó xin tha mới dừng lại rồi đi tắm hehe
nay có khuyến mãi nên cả tip với tic từ 1tr6 giảm còn 1tr2 quá hời hehe
ở đây khá đáng đi , sau alo thằng bạn chiến phòng đồi chặc book em nó tiếp vì thấy mình với em có gì đó khá matching với nhau , tuyệt vời

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.